Actually size wanazouza kwa promo ya sasa ni 32" kwa 700,000/= na si 42", pia 26" kwa 500,000/=.
- Zina kingamuzi (decoder) ya Startimes hivyo hauhitaji kununua decoder kwa ajili ya Digital TV. Zina option pia ya kuweka kadi za DSTV hivyo hulazimiki kununua decoder ya DSTV, utahitaji Dish tu. Ila kwa masafa ya Startimes huhitaji dish, antennae ya kawaida inatosha (Huwa wanauza pia kwa gharama nafuu nadhani around 50,000 au 30,000).
- Zina uwezo wa kuunganishwa na computer zikatumika kama screen. Kwa kawaida hazina resolution kubwa sana kiasi kwamba uzitumie kwenye kompyuta kwa kazi za typing. Ila kwa kutazama movie, video editing supa dupa.
- Zina connections nyingi (Nyingi sana ukilinganisha na TV nyingi utazokuta dukani):
- USB, nimeambiwa unaweza kuunga external hard disk, kama ina videos au audios basi we ni kuziplay tu, full kujiachia (Ila sijathibitisha hili) ila ni kweli zina USB.
- Zina connection ya S-Video kwa ajili ya Deki za DVD au kompyuta au Camera au kifaa chochote chenye uwezo wa S-Video. S-Video huwa na picha bora zaidi kuliko VGA (Ukiitumia kama screen ya kompyuta).
- Zina HDMI Connection kwa ajili ya Deki za DVD au kompyuta etc zenye connection hii, baadhi ya laptop za kisasa zina HDMI. HDMI ina ubora wa picha kuliko S-Video na VGA.
- Zina Audio output kwa ajili ya subwoofer etc.
- Ni HD Ready, kwa ubora wa picha kuliko screen za kawaida.
- Screen yake ni Gloss kiasi kwamba kiasi kwamba inaonesha picha vizuri hata kama kuna mwanga wa jua. Haififii.
- Ni nyeusi kwa rangi.
- Zimetengenezwa na kampuni ya Hisense ya China. Hisense inatengeneza bidhaa nzuri na bora.
Mtu angeniuliza nimshauri anunue au la... ningejibu:
"Kwanini hujanunua hadi sasa?"
Kama kuna swali nakaribisha. Nitajitahidi kujibu kwa lugha rahisi.