lazima utakuwa hujalala kwenu


Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,102
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,102 0
najua ushaitumia hii, tena sio kwenu, haya niambie umeitumia ukiwa wapi vileeeee?

Nyumbani kwangu, kwani kuna sheria inayotaka zitumike hotelini/guest houses tu? Mbona hata kwenye nyumba za watu kuna guest wing?
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Hivi visabuni vina harufu ya kipekee sana na ni very common kwenye guest house,kuna dingi alivipeleka home kwake wife wake akamtoa navyo mbio,ukiogea harufu yake haiishi haraka
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,927
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,927 2,000
Hivi visabuni vina harufu ya kipekee sana na ni very common kwenye guest house,kuna dingi alivipeleka home kwake wife wake akamtoa navyo mbio,ukiogea harufu yake haiishi haraka
mmh unafanya kazi Gesti hauzi?
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,636
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,636 2,000
Ha ha ha!!! Nyumba za kulala wageni ambao ni 'wenyeji'
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
Ha ha ha!!! Nyumba za kulala wageni ambao ni 'wenyeji'
kwa siku hizi ni mgeni mpya kutoka naye siku hiyo, watu wanabadilisha kama nguo bhana...............
 
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
1,267
Points
1,250
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2011
1,267 1,250
Yaani ukiingia tu chumba cha guest unakaribishwa na harufu ya hivi visabuni!! Dah! Harufu yake inachosha saana!
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,260
Points
2,000
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,260 2,000
Nimeogea sana hizo wakuu,
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Points
1,195
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 1,195
Hivi visabuni vina harufu ya kipekee sana na ni very common kwenye guest house,kuna dingi alivipeleka home kwake wife wake akamtoa navyo mbio,ukiogea harufu yake haiishi haraka
Huyo wife wake alivijuaje kama na yeye si mcharuko?
 
mtemiwaWandamba

mtemiwaWandamba

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
539
Points
225
mtemiwaWandamba

mtemiwaWandamba

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
539 225
Waheshimiwa!! hivi mnavyokwenda kwenye hizo nyumba za wageni wenyeji huwa mnaandika majina yenu na shughuli zenu halisi, nauliza tu si mnajua leo mapumziko.
 
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
2,818
Points
2,000
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
2,818 2,000
hutu tusabuni inafikia kipind ukiskia harufu yake unaanza kuhisi kungonoka ngonoka hasa sisi madereva wa masafa..
 
Jayonepey

Jayonepey

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
320
Points
225
Jayonepey

Jayonepey

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
320 225
hicho si ni kisabuni cha guest house bubu
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,923
Top