Inna
JF-Expert Member
- Jan 13, 2017
- 11,185
- 27,098
FactMwanaume anaamini mambo ya mahusiano hayamuhusu. Yeye awe mshenzi lkn apate mke/mpenzi mwema. Si kwa karne hii
FactMwanaume anaamini mambo ya mahusiano hayamuhusu. Yeye awe mshenzi lkn apate mke/mpenzi mwema. Si kwa karne hii
Tena hakuna wanaume wanafiki na washenzi kama hao masikini maana wanakuwaga na mapenzi ya kweli kutokana na umasikini wao tu ila wakishapata ndo utaona jinsi matako yanavyolia mbwataHuu upendo upo kwa wanaume flani ambao wengi hamuwataki. Actually wanaume wa kusaidiana nao kujijenga kimaisha. Picha linaanza jamaa hana hela ya kufanyia anasa wala gari ya kutembelea.
Wanasema man's loyalty is tested when he has everything..unamjua rangi zake zote yaaniTena hakuna wanaume wanafiki na washenzi kama hao masikini maana wanakuwaga na mapenzi ya kweli kutokana na umasikini wao tu ila wakishapata ndo utaona jinsi matako yanavyolia mbwata
Kwani haujawahi kusikia kuna wanawake wanaanzia chini kabisa na waume zao hadi kuja kufanikiwa halafu wakishafanikiwa hao wanaume ndo wanaaza kuonyesha makucha yao mke anaanza kunyanyaswa na hizo pesa michepuko ndo inafaidi hayo hamyaoni mnayaona ya wanawake tu kutwa wanawake
Ndo hapo sasa yaani wanaume masikini wengi wao wanakuwaga ni chui waliojivika ngozi za kondooWanasema man's loyalty is tested when he has everything..unamjua rangi zake zote yaani
HaswaNdo hapo sasa yaani wanaume masikini wengi wao wanakuwaga ni chui waliojivika ngozi za kondoo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]ni kweli na sasa kwa sababu wao wanatuaminisha kuwa hakuna mwanaume mwaminifu wote wanachepuka basi na wao tunataka waendelee kuamini kuwa hakuna mwanamke asiyependa pesa ya mwanaume wote tunapenda[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]Haswa
Akipata tu hela unamsahau [emoji28]
Kuna wanaume n maskini jeuri yaani
Unaweza ukajitoa mtoto wa watu,ukamvumilia,ukamsaidia kumbe mwenzio kichwa maji tu...majitu ya hivi yako mengi sana
Japo sio wote wapo hivyo
Kuna wenye pesa na Wana mapenzi ya kweli wengine wana pesa na hawana mapenz ya kweli
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]ni kweli na sasa kwa sababu wao wanatuaminisha kuwa hakuna mwanaume mwaminifu wote wanachepuka basi na wao tunataka waendelee kuamini kuwa hakuna mwanamke asiyependa pesa ya mwanaume wote tunapenda[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
Kuna Uzi kule una title ya Ni jina gani hutaki kulikumbuka sijui kulisikiaHuu Uzi umewapa nafasi hawa wanaojiita wanaume kutoa yale yaliyomo kwenye vungu za mioyo yao
HahahahAfu unakuta makonkodi mengine yaliyoshindikana yanahangaika kuwadanganya Ke wenzao hapa JF kuwa yafanye ujinga kwa Wanaume kumbe wanataka tu na wenzao wabaki masela kama wao [emoji3][emoji1787]
Wanafiki eeh, hao wenye hela wanaowapanga foleni sio wanafiki?Tena hakuna wanaume wanafiki na washenzi kama hao masikini maana wanakuwaga na mapenzi ya kweli kutokana na umasikini wao tu ila wakishapata ndo utaona jinsi matako yanavyolia mbwata
Kwani haujawahi kusikia kuna wanawake wanaanzia chini kabisa na waume zao hadi kuja kufanikiwa halafu wakishafanikiwa hao wanaume ndo wanaaza kuonyesha makucha yao mke anaanza kunyanyaswa na hizo pesa michepuko ndo inafaidi hayo hamyaoni mnayaona ya wanawake tu kutwa wanawake
Sasa kama kwako mapenzi sio pesa date na wanaume waliopo real na wewe. Kwa uhakika zaidi maana unataka uwe mwenyewe tafta shamba boy mmoja uanze nae mahusiano wanakuwaga waaminifu sana mtafika mbali sana.Extrovert, kwangu mimi mapenzi siyo pesa bali mapenzi ni uaminifu sasa inapotokea hakuna wanaume waaminifu wote mnachepuka mnafuata ngono tu kwa wanawake mnataka sisi ndo tufuate mapenzi kwenu? Lazima na sisi tufuate kitu kingine kwa kifupi siku hizi wenye mapenzi ya kweli ni wachache na wapo wa aina zote tajiri na masikini ila ndo hivyo wachache
Wanafiki eeh, hao wenye hela wanaowapanga foleni sio wanafiki?
Hao ndio nyoka cobra kàbisa. Mpende msaidie mjali, mtie moyo kufikia mafanikio na akishafika hakuna rangi hutaacha ona. Speaking from my expeeienceHuu upendo upo kwa wanaume flani ambao wengi hamuwataki. Actually wanaume wa kusaidiana nao kujijenga kimaisha. Picha linaanza jamaa hana hela ya kufanyia anasa wala gari ya kutembelea.
Hata wanaume wa kuonyesha utii Kama huo kwao walisombwa juzi na kivuko ukara
Sipo hapa kushindana[emoji3]full mashindano, na huu ndyo uhalisia wa wanawake wa sasa, wanashindana na wanaume..... full kujibizana
Sipo hapa kushindana
Bali kuongea ukweli
Ukweli Ni kwamba wanawake wanakuwa na viburi kwa sababu wanaume wanashindwa kusimama kwenye nafasi zao ipasavyoNdyo kushindana kwenyewe huko
Aise kumbe mnataka hata mkifanya makosa tusiongee chochote tukae kimya?[emoji3]full mashindano, na huu ndyo uhalisia wa wanawake wa sasa, wanashindana na wanaume..... full kujibizana
Duh, alikufanyaje huyo?Hao ndio nyoka cobra kàbisa. Mpende msaidie mjali, mtie moyo kufikia mafanikio na akishafika hakuna rangi hutaacha ona. Speaking from my expeeience