Lakini kwanini ?


U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Hivi kwanini gari za polisi zinaendelea kuitwa 'difenda' huku nyingi siku hizi zikiwa Landcruiser ?

Hivi kwanini vituo vya mafuta vinaitwa ''sheli' huku tukifahamu kampuni ya Shell haipo nchi ?

Hivi kwanini simu za mkononi vijijini wanaziita 'nokia' hata kama ni kampuni ingine ?

Hivi kwanini watu husema barabara ya Morogoro road hata kama barabara maana yake ni 'road' ?

Hivi kwanini ukitaka kushuka kwenye daladala ambapo hamna kituo useme 'msaada' mbona kupanda wanasimama popote ?


ongezeni zingine.
 
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
1,825
Likes
793
Points
280
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
1,825 793 280
hivi kwa nini mtu bado anajikakamua kuishangilia arsenane wakati ilishapigwa nane.
 
lwampel

lwampel

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
218
Likes
8
Points
35
lwampel

lwampel

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
218 8 35
sio kwenu tu! Hata huku kwetu wapo. eti peni wanaita biki, hata kama ni aina nyingine ya peni
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
31
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 31 145
hivi kwa nini mtu bado anajikakamua kuishangilia arsenane wakati ilishapigwa nane.
<br />
<br />
Hivi kwa nini mtu anaendelea kuishangilia barcelona wakati ilishawahi kuzabwa 11-1 na Real Madrid?
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
31
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 31 145
Hivi kwanini kalamu wanafunzi wanaziita bic wakati bic ni jina la kampuni ya kutengeneza kalamu za wino nchini kenya?Hivi kwanini dawa ya kung'arishia kiatu mnaita kiwi wakati kiwi ni jina la mojawapo la kampuni zinazotengeneza dawa za ku-shine viatu?
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
35
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 35 0
Hivi kwa nini wao bado wanajiita wazanzibar wakati tanganyika ilikufa na zanzibar.au ni ule mchezo wa tule chako kwanza changu baadae halafu unalala mbele?
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,249
Likes
63
Points
145
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,249 63 145
hiv kwann magari madogo hku vijijini wanayaita vitaksi wakati taksi ni gari zozote zinazotoa huduma za usfr wa haraka na kwa nini mabasi wanayaita coaster wakati coaster ni magari ya toyota
 
Terrire

Terrire

Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
88
Likes
0
Points
0
Terrire

Terrire

Member
Joined Jul 13, 2011
88 0 0
Hivi kwanini kauli mbiu ya "Kilimo kwanza" inatumika hadi mjini wakati sehemu za kulima hatuzioni
 
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
Bukta is a sports clothing brand which was founded in 1879...lakini mpaka leo kaptura yoyote inatupiwa jina la bukta?...hata kipande cha jinsi..lmao!!
 
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
lakini pia watu shoprite wakimaanisha supermarket yoyote, wakati shoprite ni jina la supermrket...
 
pomo

pomo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
265
Likes
1
Points
35
pomo

pomo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
265 1 35
hivi kwanini gali ya kusafirisha abiria inaitwa dala dala wakati nauli ya dala ishapitwa na wakati!
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,160
Likes
146
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,160 146 160
Hivi kwanini gari za polisi zinaendelea kuitwa 'difenda' huku nyingi siku hizi zikiwa Landcruiser ?<br />
<br />
Hivi kwanini vituo vya mafuta vinaitwa ''sheli' huku tukifahamu kampuni ya Shell haipo nchi ?<br />
<br />
Hivi kwanini simu za mkononi vijijini wanaziita 'nokia' hata kama ni kampuni ingine ?<br />
<br />
Hivi kwanini watu husema barabara ya Morogoro road hata kama barabara maana yake ni 'road' ?<br />
<br />
Hivi kwanini ukitaka kushuka kwenye daladala ambapo hamna kituo useme 'msaada' mbona kupanda wanasimama popote ?<br />
<br />
<br />
ongezeni zingine.
<br />
<br />
nina ka nokia kadogo aina ya siemen, kazuri wewe.!
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,083
Likes
35
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,083 35 145
...kwa nini arusha usafiri wa jumuia wanaita viford wakati kuna toyota,nissani
 

Forum statistics

Threads 1,215,606
Members 463,314
Posts 28,554,159