lakini binti alia, aachwe tu wabanane.............

lakini binti alia, aachwe tu wabanane.............

Wanasema kila mtu ana haki ya kukosea, muache binti afuate moyo wake atajifunza kwa njia.
Najua inauma kwa umpendae kupotea, lakini hakuna mwalimu mzuri kama mwalimu dunia.
Naamini wewe pia ulipata nafasi ya kukosea, kiasi kwamba kuna muda matendoyo wayajutia.
Kikubwa ni kuwa naye karibu mapenzi kumuhakikishia!
 
Wanasema kila mtu ana haki ya kukosea, muache binti afuate moyo wake atajifunza kwa njia.
Najua inauma kwa umpendae kupotea, lakini hakuna mwalimu mzuri kama mwalimu dunia.
Naamini wewe pia ulipata nafasi ya kukosea, kiasi kwamba kuna muda matendoyo wayajutia.
Kikubwa ni kuwa naye karibu mapenzi kumuhakikishia!

Kaunga weye tangia lini dunia ni mwalimu? Imeandikwa nyote mtafunzwa na Muumba..........isaya 54:13 na John 6:45..................dunia tulipewa mamlaka ya kuitawala siyo igeuke kuwa mkufunzi wetu......Genesis 1:28
 
Last edited by a moderator:
Kaunga weye tangia lini dunia ni mwalimu? Imeandikwa nyote mtafunzwa na Muumba..........isaya 54:13 na John 6:45..................dunia tulipewa mamlaka ya kuitawala siyo igeuke kuwa mkufunzi wetu......Genesis 1:28

Utaitawala bila kuijua? Na utajuaje bila kujaribu? Na kuna kujaribu kusiko na kukosea??????
 
he!:smile: shairi nomaaa! ruta ww mkali ila linachekeshaaa. yaan hongera mkuu , bint anasema tuache kumsengenya utamu wa kitandani aujua yy ,, hahaa ilo nalo neno,,,miongoni mwa maneno :mwaaah:
 
binti pole, kwa uyatakayo
wawaza ya kale, wala si yaleo
watesa wavyele, kwa lako hashuo


yu wapi wa kweli, kwa dhati apendae?
kionja asali, mbio nyingi akimbie
akuache dhofu hali, nzi wengi wakung'on'gee

dunia ina hadaa, binti wangu zingatia
kwa pupa kiivamia, wangu takuelemea
utajuta kuzaliwa, na huku ushachelewa

laiti ningelijua, haya yasingetokea
tabaki kujiwazia
 
Simshangai ndo dunia ya sasa watu wazima wanalilia ukewenza binti ka copy, ofisini, mtaani ukiusemea uke wenza vibaya wanawake wanatamani wakutoe roho.watu wanafunga kuomba wapate uke wenza, na wazazi wengine wanashangilia binti aogope nini? ila subiri yatapomkuta.
 
Utaitawala bila kuijua? Na utajuaje bila kujaribu? Na kuna kujaribu kusiko na kukosea??????

Kaunga

Ukiwa na busara utaona bila ya kujaribu.......................learning the hardway is a sign of enslavement to sin.........
 
Last edited by a moderator:
Simshangai ndo dunia ya sasa watu wazima wanalilia ukewenza binti ka copy, ofisini, mtaani ukiusemea uke wenza vibaya wanawake wanatamani wakutoe roho.watu wanafunga kuomba wapate uke wenza, na wazazi wengine wanashangilia binti aogope nini? ila subiri yatapomkuta.

mbalisana naona una kionambali
 
Last edited by a moderator:
hahahaaaa umefikiri very fast! kanogewa na shughuliza kitandani!

muhanga ni kitandani au kaona mkate umenona...............
 
Last edited by a moderator:
binti pole, kwa uyatakayo
wawaza ya kale, wala si yaleo
watesa wavyele, kwa lako hashuo


yu wapi wa kweli, kwa dhati apendae?
kionja asali, mbio nyingi akimbie
akuache dhofu hali, nzi wengi wakung'on'gee

dunia ina hadaa, binti wangu zingatia
kwa pupa kiivamia, wangu takuelemea
utajuta kuzaliwa, na huku ushachelewa

laiti ningelijua, haya yasingetokea
tabaki kujiwazia

Mtu wa Pwani....................hili lafaa kwenye ta-ARABU.........
 
Last edited by a moderator:
he!:smile: shairi nomaaa! ruta ww mkali ila linachekeshaaa. yaan hongera mkuu , bint anasema tuache kumsengenya utamu wa kitandani aujua yy ,, hahaa ilo nalo neno,,,miongoni mwa maneno
A%20S%208.gif

[MENTION]wahidi[/MENTION] kweli unafikiri kitanda tu? Nionavyo ni kuwa ameona mkono mtu haulambwi.............aliounasa unalambika...................
 
Ruta niko busy na shopping za Xmass! Lakini kwataarifa yako mabinti wa sasa hivi wanaBalehe wakiwa na mika 9-10! Merry Xmass and happy 2013!
Mkuu Ndalo....Kuna utafiti wowote katika hili? Au ni mambo ya kula "genetically enhanced foods"
 
Mkuu Ndalo....Kuna utafiti wowote katika hili? Au ni mambo ya kula "genetically enhanced foods"

Mtanga Tc dunia imebadilika sana mkuu!
 
Back
Top Bottom