Laiti mngejua vinavyofanyika maofisini!

Laiti mngejua vinavyofanyika maofisini!

Ndio maana hata kutembelea mwenza ofisini kwake sio afya kabisa kwa sasa. Unaweza kwenda kwa nia njema tu kuonyesha love, huku mijamaa inakung'ong'a tu.

Ngono imekuwa sehemu ya starehe, mtu aweza kufanya na yoyote, popote bila kujali hisia.
Kaka umeongea ukweli mtupu. Unang'ong'wa tu
 
Sijaona wanawake wakipanic juu ya waume zao kuchukuliwa na wanawake wengine, au hakuna mwenye mume afanyae kazi tasaf? Au maumivu ni kwa wanaume tu?
 
Na zile nguo zao,unafunua tu! poa tu lakini...ili mradi huduma tunapata!
 
Na zile nguo zao,unafunua tu! poa tu lakini...ili mradi huduma tunapata!
haya magauni raha sana, yani unapandisha tuu kwa usalama zaid chupi anaweka kwenye mkoba halafi unamuinamisha au unatandika khanga chini unaanza kudumbukiza tuu, kwa bahati mbaya mtu akija mnanyanyuka fasta anashuusha kigauni wewe waingiza u.b..o.o tu ndani ana kaa shughuli za ofisi zinaendelea kama kawaida, mgeni akitoka mnaendelea tena.
Kwa stahili hiyo tutakula sana tupu za watu
 
Sijaona wanawake wakipanic juu ya waume zao kuchukuliwa na wanawake wengine, au hakuna mwenye mume afanyae kazi tasaf? Au maumivu ni kwa wanaume tu?


Hahaha unfortunately wanawake wengi washajikatia tamaa, wameshajikubalia kuwa "all men cheat", ndo maana huoni hata malalamiko ya wanawake sana. Mwanaume kucheat imekuwa ni kitu cha kawaida sana. Na karibu kila mtu atamlaumu tu mwanamke as if huko ofisini alijizini mwenyewe
 
wakikaa watu wawili watatu wao ni shetani,ulishawah kubaki na demu ambae si ndugu yako katika nyumba moja,alaf hakuna hata mtu,yaan mpo peke yenu,kama hamtofanya chochote bhs mtakuwa mmemshinda shetani,ndivyo hvyo hvyo maofisi inavyokuwa,
 
wakikaa watu wawili watatu wao ni shetani,ulishawah kubaki na demu ambae si ndugu yako katika nyumba moja,alaf hakuna hata mtu,yaan mpo peke yenu,kama hamtofanya chochote bhs mtakuwa mmemshinda shetani,ndivyo hvyo hvyo maofisi inavyokuwa,
unajua unaweza kuta hata ni shangazi yako au mama yako mdogo/mkubwa mmekaa tuu ule mwamko wa ngono unapotokea ni lazima mufanye ngono au genye zianze ku wawasha ndo maana wanasema akaapo mwanamke na mwanaume basi shetani lazima atawepo tuu. hata kama ni ndugu wa kuzaliwa pamoja genye zikishawasha wee na kwambia kitatokea kibaya hapo.
namshukuru Mungu naweza kukabiliana na hii hali. sababu mazingira nayoishi mimi ni hatari sanA.
 
Alafu bado tunalalamika wageni kuchukua kazi za wazawa....wakati wazawa tumewekeza kwenye ngono.....badala ya kuzingatia ufanisi wa kazi.......

Vichwa vyetu vimebeba mawazo ya ngono tu muda wote.....kila kitu tunakitazama kingono ngono tu.....tukikaa huko sehemu za kazi badala ya kutuliza mawazo kwenye kazi....tunawaza ngono tu........

Ni muajiri gani mwenye kuthubutu kumpa ajira mtu kama huyo ili kampuni yake isonge mbele...!!!??
kaka kwanini Tanzania Isiwe Kisiwa cha Malavi Davi! Wakati ukifungua Radio Station. Unasikia Nyimbo za Mapenzi, ukifungua Runinga Unakuta Tamthilia za Malavi Davi. Sasa hapo unategemea Tunajenga Taifa la Namna Gani?

Kwanini Vichwa vya watanzania visiwaze Ngono? Wakati ndiyo vitu wanavyolisha Bongo zao kila siku?
 
wanawake nawaogopa sana maana lazima uchapiwe tu
 
Back
Top Bottom