Laiti mngejua vinavyofanyika maofisini!

Laiti mngejua vinavyofanyika maofisini!

Mbona hiyo kawaida sana mm nilishapiga ofcn zaidi ya mara mbili..na hii tabia nilicopy toka kwa boss wangu alikuwa kijana alafu best yangu alikuwa anakula tena wake za watu ni hatari sana wanawake ofcn wanafanya mambo ya ajabu kabisa.
 
Imagine you are caught

Upuuzi wa hali ya juu

hata Wanyama hawako hivyo
 
Mbona hiyo kawaida sana mm nilishapiga ofcn zaidi ya mara mbili..na hii tabia nilicopy toka kwa boss wangu alikuwa kijana alafu best yangu alikuwa anakula tena wake za watu ni hatari sana wanawake ofcn wanafanya mambo ya ajabu kabisa.
ndo naamini ule msemo kwamba kunguru hafugwi, popote pale mwanamke ataliwa tuu hata chooni
 
Back
Top Bottom