God'sBeliever
JF-Expert Member
- Sep 1, 2015
- 5,786
- 3,067
- Thread starter
- #161
wngine wana uke mkavuHalafu ule ute ute mnaenda kuunawia wapi? au ndo zile harufu ukiingia ofisi unasikia kimpori mpori?
wngine wana uke mkavuHalafu ule ute ute mnaenda kuunawia wapi? au ndo zile harufu ukiingia ofisi unasikia kimpori mpori?
duh...unaumwa ugonjwa wa chabo weweaaaaah haya bhana gym gani hapa mjini maarufu kwa hiyo michezo japo nikashangae huko siku moja
Acha tuu ndugu, hivo vitobo walivyopewa wanawake ndio ugonjwa wanguduh...unaumwa ugonjwa wa chabo wewe
ndo naamini ule msemo kwamba kunguru hafugwi, popote pale mwanamke ataliwa tuu hata chooniMbona hiyo kawaida sana mm nilishapiga ofcn zaidi ya mara mbili..na hii tabia nilicopy toka kwa boss wangu alikuwa kijana alafu best yangu alikuwa anakula tena wake za watu ni hatari sana wanawake ofcn wanafanya mambo ya ajabu kabisa.
ndo naamini ule msemo kwamba kunguru hafugwi, popote pale mwanamke ataliwa tuu hata chooni