Laiti mngejua vinavyofanyika maofisini!

Laiti mngejua vinavyofanyika maofisini!

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Posts
5,788
Reaction score
3,067
Za leo wana MMU.

Leo bwana ni siku ya mapumziko ofisi nyingi za serikali ziko off.

Mimi leo nimekosa cha kufanya nikasema embu niende ofisini. Sasa kufika huko nikafanya vitu vyangu na Youtube inanishindisha mle ofisini.

Basi kuna ofisi moja opposite na mimi (TASAF), nilianza kusikia kama kelele ya mwanamke anagomba kumbe ndo walikua wanaanza majambozi.

Mimi uvumilivu ulinishinda, nilitamani nikawachungulie ikashindikana, kumbuka tuko kama watu wa 4 hivi. Nikaenda kwa braza mmoja aliniazima chaji walau nipige jicho la kiwizi lakini sikufanikiwa nikarudi nikachajisha simu yangu kisha nikatoka nje kwenda kujisaidia.

Wakati natembea zile mshikemshike zilikua zinapungua ili nisijue kinachoendelea. Mtu wa watu nikaenda toilet kumbe maji ya shida kwa bahati nzuri nkapata kidogo. Wakati najisaidia alikuja mtu akakojoa kidogo halafu akaondoka huku akivuta pumzi ya uchovu nikajua huyu ndio aliekua anafanya mchezo.

Ila kwa bahati mbaya sijamjua, nataka nifanyie kazi ile sauti ili nimtambue huyu kamanda maana ni hatari sana.

By the way hawa ni wanandoa maana ofisi yote watu wanaohusika humo sio chini ya 35years.

Hiko kitendo kimenisikitisha sana kweli mtu halindwi, maana hata ufanyeje atakusaliti tuu kama hakupendi. Sio mwanaume wala mwanamke yani viumbe wote ni shida.

Nawashauri mkiwafuma wapendwa wenu kwenye hivi visa wala msiogope. Just take easy maana ndio ulimwengu wa sasa.
 
kumbe ndio wewe uliekua unazurula unatukata pozi siku nyengine utulie uache watu na mambo yao!
a wapi acha wewe kama ni kweli niambie ni sehemu gani hpa nchini. na ni ofisi gani kwa data zaid ili niamini
 
Za leo wana MMU.

Leo bwana ni siku ya mapumziko ofisi nyingi za serikali ziko off.

Mimi leo nimekosa cha kufanya nikasema embu niende ofisini. Sasa kufika huko nikafanya vitu vyangu na Youtube inanishindisha mle ofisini.

Basi kuna ofisi moja opposite na mimi (TASAF), nilianza kusikia kama kelele ya mwanamke anagomba kumbe ndo walikua wanaanza majambozi.

Mimi uvumilivu ulinishinda, nilitamani nikawachungulie ikashindikana, kumbuka tuko kama watu wa 4 hivi. Nikaenda kwa braza mmoja aliniazima chaji walau nipige jicho la kiwizi lakini sikufanikiwa nikarudi nikachajisha simu yangu kisha nikatoka nje kwenda kujisaidia.

Wakati natembea zile mshikemshike zilikua zinapungua ili nisijue kinachoendelea. Mtu wa watu nikaenda toilet kumbe maji ya shida kwa bahati nzuri nkapata kidogo. Wakati najisaidia alikuja mtu akakojoa kidogo halafu akaondoka huku akivuta pumzi ya uchovu nikajua huyu ndio aliekua anafanya mchezo.

Ila kwa bahati mbaya sijamjua, nataka nifanyie kazi ile sauti ili nimtambue huyu kamanda maana ni hatari sana.

By the way hawa ni wanandoa maana ofisi yote watu wanaohusika humo sio chini ya 35years.

Hiko kitendo kimenisikitisha sana kweli mtu halindwi, maana hata ufanyeje atakusaliti tuu kama hakupendi. Sio mwanaume wala mwanamke yani viumbe wote ni shida.

Nawashauri mkiwafuma wapendwa wenu kwenye hivi visa wala msiogope. Just take easy maana ndio ulimwengu wa sasa.
Duu nyakati hiz hatar tupu hakuna wa kumuamini
 
Alafu bado tunalalamika wageni kuchukua kazi za wazawa....wakati wazawa tumewekeza kwenye ngono.....badala ya kuzingatia ufanisi wa kazi.......

Vichwa vyetu vimebeba mawazo ya ngono tu muda wote.....kila kitu tunakitazama kingono ngono tu.....tukikaa huko sehemu za kazi badala ya kutuliza mawazo kwenye kazi....tunawaza ngono tu........

Ni muajiri gani mwenye kuthubutu kumpa ajira mtu kama huyo ili kampuni yake isonge mbele...!!!??
 
Back
Top Bottom