Haikuwa TZ ile jombaa ni afrika magharibi huko (nafikiri ghana) magazeti ya udaku yakazingua ni afisa wa crdb ila haikuwa kweli.Imepita muda sana mkuu na clip yake ilisambaa kila mahali..tena kwenye kiti(kaukalia)
mimi nilikua nafanya kazi nikasikia kelele za ngonosasa wewe ulienda ofcn kufanya kazi au kupiga chaboooo
wilaya gani?Au atakua mke wangu nini? Maana ofisi zao zipo karibu na hapo tasap
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38] inapita vizuri sana ila sikutaka tuHey kwani haipiti [emoji12] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
Mkuu ile picha sio bongoImepita muda sana mkuu na clip yake ilisambaa kila mahali..tena kwenye kiti(kaukalia)
mkuu una akili sana, always mama na mjomba sababu wametokea kwenye tumbo la mwanamke mmoja.Mimi napendekeza ndoa zifutwe ili tufyatuane bila utaratibu halafu watoto apelekewe mjomba Magu!tehe
Tatizo mademu ndo wanalengesha mpaka unajikuta humo mtegoni.Zamani sana niliwahi kuchapia ofisini. Roho iliniuma muda mrefu sana. Nikasema siji kufanya hilo jambo tena.
Kitamu cha fastaunamegwa ofsini? uhuni uliopitiliza
Hata mimi...ila bora nitoroke ofisini nikapigie lodge kuliko kugongea ofisini...sintokuja kuthubutuSipati picha hamu ilivokushika na wewe
leo pia nliskia minungu'no offisi ninayopakana nayo. nahisi ndo mchezo wa hili jengoHata mimi...ila bora nitoroke ofisini nikapigie lodge kuliko kugongea ofisini...sintokuja kuthubutu
Hao sasa ni makonkodi...kila siku mikasileo pia nliskia minungu'no offisi ninayopakana nayo. nahisi ndo mchezo wa hili jengo
Utafanya wenye wake TASAF leo wakose usingizi