Mmmmhh....hivi eeh? Ngoja niangalie hapa huenda nimechanganya madesa
oooh...nalo wazo pia
mchepuko tango pori,michepuko ndo desa original.
Mmh kweli mate nimechanganya....nisamehe bure loh
basi tuanze na wewe
Usjali mate,nilijua tu lazima itakua hivyo,wewe tena!!nikukwaze ntaanzia wapi?
mhhh...km vilr ck zijazo utaomba apointment ya dinner vile..
iv hua inawezekana ee...maana as far as am aconcern am not a player rather nashindwa kumpenda mtu mda mref...
Haya hebu jaribu na haya maisha ya kujitenga na uzinzi na kumgeukia Yesu Mnazarethi! mimi nimeona yanalipa na chenchi inabaki.
Ndoa na iheshimiwe na watu wote.Waebrania 13:4[/QUOT
u men when i wl turn 30....
Kwa hyo hadi ufike 30 ndo ugeuke?