Laiti kama mambo yangekua hivi

Laiti kama mambo yangekua hivi

Hahahahah....limekuuma la kutokuwa na akili? Kwani haya mazungumzo unayachukulia siriaz? Na kama sio siriaz kwa nini neno moja tu hilo ulichukulie siriaz?

Nikajua labda kuna statement nimeandika ikakukwaza,ndo ukaamua kusema hivyo.
Siunajua,staki nikukwaze mate.
 
punguza bla bla a kama unataka kupiga we piga acha maswala kucare ni nini? endelea na manguli wenzio bwana
 
Kuna mahali ulinikwaza ila nmekusamehe mate....


Wapi tena mate?kama hutojali ni pm.
ila kuna mwingine humu ana ID karibu ifanane na yangu,Yeye anatumia mchepuko,uspokua makini unaweza fkiri ni mimi.
 
Wapi tena mate?kama hutojali ni pm.
ila kuna mwingine humu ana ID karibu ifanane na yangu,Yeye anatumia mchepuko,uspokua makini unaweza fkiri ni mimi.

Mmmmhh....hivi eeh? Ngoja niangalie hapa huenda nimechanganya madesa
 
Back
Top Bottom