Laiti kama mambo yangekua hivi

Laiti kama mambo yangekua hivi

hahaa..kwa iyo mmestuka au!

Ndio tumestuka yan ka mie nkijiskia upako unishukie hata ciangaik kwenda kwenye makanisa yao napiga goti ndan namuomba mung wangu kama n sadaka naenda wapa maomba omba....wanapenda sana sadaka zetu
 
Ndio tumestuka yan ka mie nkijiskia upako unishukie hata ciangaik kwenda kwenye makanisa yao napiga goti ndan namuomba mung wangu kama n sadaka naenda wapa maomba omba....wanapenda sana sadaka zetu

ahaha....anzisha na we uzipige..
 
Back
Top Bottom