Laiti kama mambo yangekua hivi

Laiti kama mambo yangekua hivi

Utakua na pepo nenda kwa gwajima akuombee
 
Lengo lako ni nini kwa binti wa watu?(Curiosity) kama kumgegeda mwambie tu mwanzo then uone reaction yake

ofcoz lengo lazma liwe kumgegeda na nilimuonea huruma thts y ckumwambia mpk yy kajiongeza kuhofia kwamba ntakamiza bure..
 
Hili ni tatizo la umri ukiwa below 30 ndo hivyo so ukija kukua utaacha tu...kuna umri ni sex ndo muhimu na kuna umri friendship ndo muhimu

haha..uyo ndo The boss banaa....so niendelee kula ujana mpk nifike 30..ntafanya ivo mkuu
 
Back
Top Bottom