Lady JayDee ambatiza jina jipya MwanaFA


Status
Not open for further replies.
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,111
Likes
1,048
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,111 1,048 280
Ni nani anapiga honi si angepaki kimya kimya...
Mwambie aache kelele nimesema mtu mzima...
Hapa ni kimya kimyaa iwe Lexus au Bima...
Mbona huwa haawasemi hata Pamba wanaazima?...
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,223
Likes
12,455
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,223 12,455 280
Ni nani anapiga honi si angepaki kimya kimya...
Mwambie aache kelele nimesema mtu mzima...
Hapa ni kimya kimyaa iwe Lexus au Bima...
Mbona huwa haawasemi hata Pamba wanaazima?...
R.I.P Ngweah.
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,379
Likes
714
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,379 714 280
Naanza kuamini hii hapa hakuna beef wanataka kutulazimisha tuuwachangie 2 basi.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
S

Skype

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
7,279
Likes
67
Points
135
S

Skype

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
7,279 67 135
Ni nani anapiga honi si angepaki kimya kimya...
Mwambie aache kelele nimesema mtu mzima...
Hapa ni kimya kimyaa iwe Lexus au Bima...
Mbona huwa haawasemi hata Pamba wanaazima?...
wengine mnapenda sana vya kupewa ndo maana wengi wenu mnaishia kuchezewa, mnamegwa mnaachwa na hata mkiolewa...
Vijijini asilimia 90 masikini starehe yao ni pombe na nyie...
 
Heloo

Heloo

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
4,108
Likes
2,705
Points
280
Heloo

Heloo

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
4,108 2,705 280
Mmeamini kama huyo dada yenu sijui ANACONDA HUWA ANANUNUA KESI?SASA KISA CHA KUMUITA MWANAUME MWANAFATUMA NI NININI? AMA KWELI STRESS ZINA MAMBO!
 
+255

+255

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
1,948
Likes
333
Points
180
+255

+255

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
1,948 333 180
Mmeamini kama huyo dada yenu sijui ANACONDA HUWA ANANUNUA KESI?SASA KISA CHA KUMUITA MWANAUME MWANAFATUMA NI NININI? AMA KWELI STRESS ZINA MAMBO!
Ninavyomfahamu FA, hawezi kuja kujibu upumbavu huo wa JD.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
89
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 89 145
Sijapenda alivyomuita mwana FA mwanaFAtuma (kama ni kweli) maana kwa hl naimani atakua anapika bomu
 
The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
1,365
Likes
50
Points
145
The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
1,365 50 145
Daaaaah !
 
simbamzeewamwakidila

simbamzeewamwakidila

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
1,351
Likes
214
Points
160
simbamzeewamwakidila

simbamzeewamwakidila

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
1,351 214 160
kuzaa ni majaliwa. mkuu
 
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
1,097
Likes
309
Points
180
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
1,097 309 180
Ninavyomfahamu FA, hawezi kuja kujibu upumbavu huo wa JD.
Anaweza akawa hajibu lakini naona anaretweet tweet za fans wake zenye jumbe za kumkashifu msanii mwenzie
 
Varbo

Varbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
1,039
Likes
267
Points
180
Varbo

Varbo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2012
1,039 267 180
Kitu kimoja ambacho FA hua niitupilie mbali elimu yake ni kukubali kutumiwa!! Yupo tayari kusariti wenzie kwa chenji kidogo tu, awe neutral Kama AY, Ruge anamyumbisha Sana FA, amtumia kwenye ile studio sasa anamuweka kati beef la Ruge na Jide,, mliokaribu nae mpeni ushauri,
 
komeka

komeka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2013
Messages
1,075
Likes
69
Points
145
komeka

komeka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2013
1,075 69 145
Kitu kimoja ambacho FA hua
niitupilie mbali elimu yake ni kukubali kutumiwa!! Yupo tayari kusariti
wenzie kwa chenji kidogo tu, awe neutral Kama AY, Ruge anamyumbisha Sana
FA, amtumia kwenye ile studio sasa anamuweka kati beef la Ruge na
Jide,, mliokaribu nae mpeni ushauri,
jaman msimalaum fa ilaumen asil yke watoto wa kidigo ndyo kawaida yao kupenda mtelemko ktk maisha ndyo maana weng wao wamegeuzwa makontena ya madawa ya kulevya
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,426
Likes
5,842
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,426 5,842 280
JD hajafanya haki kumuita MwanaFatuma!sio haki kabisa!amemchokoza akijibu labda akamwita bi mgumba atalalamika?napita tu!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,447
Likes
3,521
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,447 3,521 280
Huyu dada ana stress za kugegedwa na Jini. Nimjuavyo FA hawezi kubishana na huyu bibi kizee anayelazimishia usichana.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,348
Likes
10,241
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,348 10,241 280
Wakuu kuna kitu hamjui.
clouds media walianzisha chama cha kuwanyonya wasanii wakakiita TANZANIA FLEVA UNIT. Hiki chama ndicho kilipewa studio na Rais. Baada ya kuona watu hawakielewi ikabidi wawatafute wasanii wawape Uongozi ili kuwafumba macho wasanii wengine wasio jitambua.
*mwana FA-Akapewa uwenyekiti
*TID-M/mwenyekiti
*Kalla pina-katibu
*said fella msemaji. Ndo maana jide aliposema anazindua album na mwana Fa akataka azindue siku moja na lady jey dee. TID naye akajitoa kwa jide kuogopa lawama. mia
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,228
Likes
4,625
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,228 4,625 280
Karusha jiwe gizani.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,029