Ladies tafadhali mtuvumilie mpaka tumalize

Ladies tafadhali mtuvumilie mpaka tumalize

Mkitombewa hao wake zenu mnaowalegezea legezea mnaanza kulia kulia, nani alikwambia mwanamke analegezewa? mwanamke anapenda akazwe mpaka aridhike kitasa wewe
Talk to your lady baada ya sex.
Uliza kitu gani uboreshe, Anza kwa kuelezea wewe what you like the most then atafunguka.
Ukwa kujaribu unaweza kujua Mambo mengi anayoyapenda partner wako, si kwa kelele anazopiga, Ila kwa jinsi anavyorespond kwenye sex au foreplay... Mwili unaelezea mengi kuliko makelele kwenye sex.
Unahitaji kit*mbana mara nyingi uweze kuusoma huu mchezo. Initially wote tulifanya sex kwa miguvu, ni sawa na drivers tu, Wengi tulipoanza kuendesha gari tulidhani mibio (speed kubwa) ndio ujuzi wa gari, lkn ukisha master gari unaweza kwenda kasi pale tu inapobidi, maana huitaji to prove kwa mtu yeyote kuwa wewe unaweza kuendesha gari, Ila kwa learners lazima waoneshe hayo.
The same way nyie wapya kwenye huu mchezo wa matusi, mnadhani mwanamke akiumia ndio Ana enjoy, au kujisimulia kuwa inafanya mapenzi kwa nguvu ndio utaonekana unajua.

Hakuna mmasai anayejisifia anajua kuchunga, it is inborn... Kitu kikiwa ndani yako hujioneshi, kinakuwa tu, it is so natural.
Haya mdogo wangu, mafunzo mema ya mchezo huu mpya uliouanza, miaka 10 ijayo hutokaa kujisifia unavyovua chupi...
 
Talk to your lady baada ya sex.
Uliza kitu gani uboreshe, Anza kwa kuelezea wewe what you like the most then atafunguka.
Ukwa kujaribu unaweza kujua Mambo mengi anayoyapenda partner wako, si kwa kelele anazopiga, Ila kwa jinsi anavyorespond kwenye sex au foreplay... Mwili unaelezea mengi kuliko makelele kwenye sex.
Unahitaji kit*mbana mara nyingi uweze kuusoma huu mchezo. Initially wote tulifanya sex kwa miguvu, ni sawa na drivers tu, Wengi tulipoanza kuendesha gari tulidhani mibio (speed kubwa) ndio ujuzi wa gari, lkn ukisha master gari unaweza kwenda kasi pale tu inapobidi, maana huitaji to prove kwa mtu yeyote kuwa wewe unaweza kuendesha gari, Ila kwa learners lazima waoneshe hayo.
The same way nyie wapya kwenye huu mchezo wa matusi, mnadhani mwanamke akiumia ndio Ana enjoy, au kujisimulia kuwa inafanya mapenzi kwa nguvu ndio utaonekana unajua.

Hakuna mmasai anayejisifia anajua kuchunga, it is inborn... Kitu kikiwa ndani yako hujioneshi, kinakuwa tu, it is so natural.
Haya mdogo wangu, mafunzo mema ya mchezo huu mpya uliouanza, miaka 10 ijayo hutokaa kujisifia unavyovua chupi...
Kwa hiyo wewe unajua siyo? Haya hongera
 
Mfanye nae afurahi sio kumpa maumivu cz hayupo ktk ugomvi,ukiona analia kwa maumivu jaribu kutumia njia nyingine ili nae afurahie uwepo wako mana yupo kwaniaba ya kufikishana kule mahali wote mtapenda.
 
Talk to your lady baada ya sex.
Uliza kitu gani uboreshe, Anza kwa kuelezea wewe what you like the most then atafunguka.
Ukwa kujaribu unaweza kujua Mambo mengi anayoyapenda partner wako, si kwa kelele anazopiga, Ila kwa jinsi anavyorespond kwenye sex au foreplay... Mwili unaelezea mengi kuliko makelele kwenye sex.
Unahitaji kit*mbana mara nyingi uweze kuusoma huu mchezo. Initially wote tulifanya sex kwa miguvu, ni sawa na drivers tu, Wengi tulipoanza kuendesha gari tulidhani mibio (speed kubwa) ndio ujuzi wa gari, lkn ukisha master gari unaweza kwenda kasi pale tu inapobidi, maana huitaji to prove kwa mtu yeyote kuwa wewe unaweza kuendesha gari, Ila kwa learners lazima waoneshe hayo.
The same way nyie wapya kwenye huu mchezo wa matusi, mnadhani mwanamke akiumia ndio Ana enjoy, au kujisimulia kuwa inafanya mapenzi kwa nguvu ndio utaonekana unajua.

Hakuna mmasai anayejisifia anajua kuchunga, it is inborn... Kitu kikiwa ndani yako hujioneshi, kinakuwa tu, it is so natural.
Haya mdogo wangu, mafunzo mema ya mchezo huu mpya uliouanza, miaka 10 ijayo hutokaa kujisifia unavyovua chupi...
Unacare hongera kwa hilo kwa kweli
 
Inakuaje?

Iko hivi wadau, soote tunatambua kwamba mwanamke hutoa miguno na vilio vitamu wakati tunawagonga, ni vizuri saana mkitoa miguno na vilio vyenu kwa kweli tunahamasika saana na kujihisi kweli sisi ni vidume na tunaitendea haki miili yenu mpaka mnalia, mnaweweseka, mnapagawa na kuchanganyikiwa

Mambo huwa poa sana la kwenye ile style yenu pendwa ile ambayo vifua vyetu vikiwapa joto na viuno vyetu vikiwashughulikia kunako mapajani mwenu mnaenjoy, mnafurahi, mnakunika na kusuuzika mpaka tunawashushia uzito wa kwanza

sasa pale tunapoamua kuunganisha game ya pili kwa wale wabishi say mtoto unambinua ile mbuzi kagoma umemshika kiuno vizuri una mtafuna na mzuka umekupanda nguvu zimeongezeka yaani kama gari valves zimefunguka jasho linakutoka unapeleka moto kwa speed ya kiwango cha jet na wazungu umeshawasikia wanasogea unamsikia analia, analalamika anasema dushe linamuumiza utamuachiaje? Kisa tuu yeye ashakojoa kama mara mbili mfurulizo? No way

Please tuvumilieni tupeleke moto, tule utamu, tupate raha, tufaidi huo utamu wenu maana ukisema nikuachie siwezi sana sana ndiyo ntaku tight vizuri usichomoke halafu naendelea kukushughulikia mpaka nikushushie uzito.
sihami tz kwa mamb mazuri kama haya
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom