Ladies tafadhali mtuvumilie mpaka tumalize

Ladies tafadhali mtuvumilie mpaka tumalize

mhh !mie navyojua mwanamke akifika kule huwa anaishiwa ngv !sasa nawaza masuala ya kuunga km unasafiri jaman !khaaa !inategemea na ntu na ntu aiseee! hongera kwa mapumzi mkuu
 
mhh !mie navyojua mwanamke akifika kule huwa anaishiwa ngv !sasa nawaza masuala ya kuunga km unasafiri jaman !khaaa !inategemea na ntu na ntu aiseee! hongera kwa mapumzi mkuu
Yes ni kweli mnaishiwa nguvu mnakua mnahitaji kupumzishwa but game huwa haikatishwi mtuvumilie tuu mpaka tumalize nadhani huwa mnaenjoy saana pia kuona tunashusha ule uzito, thanks mdada
 
Akisema anaumia unatakiwa umuelewe, sio unaendelea kumshindia tu,,,,,na hivo kakaa mbuzi kagoma unamchomoa na ukuni unakuwa umesimama unamnyonya utamu wake mpaka achanganyikiwe na mara nyingi huwa anautaka ukuni mwenyewe.Na kwa maneno atakayoyasema yanaamsha na ukuni unakuwa mgumu kama chuma.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom