Ladies tafadhali mtuvumilie mpaka tumalize

Ladies tafadhali mtuvumilie mpaka tumalize

Kichaafulani

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2015
Posts
1,295
Reaction score
1,276
Inakuaje?

Iko hivi wadau, soote tunatambua kwamba mwanamke hutoa miguno na vilio vitamu wakati tunawagonga, ni vizuri saana mkitoa miguno na vilio vyenu kwa kweli tunahamasika saana na kujihisi kweli sisi ni vidume na tunaitendea haki miili yenu mpaka mnalia, mnaweweseka, mnapagawa na kuchanganyikiwa

Mambo huwa poa sana la kwenye ile style yenu pendwa ile ambayo vifua vyetu vikiwapa joto na viuno vyetu vikiwashughulikia kunako mapajani mwenu mnaenjoy, mnafurahi, mnakunika na kusuuzika mpaka tunawashushia uzito wa kwanza

sasa pale tunapoamua kuunganisha game ya pili kwa wale wabishi say mtoto unambinua ile mbuzi kagoma umemshika kiuno vizuri una mtafuna na mzuka umekupanda nguvu zimeongezeka yaani kama gari valves zimefunguka jasho linakutoka unapeleka moto kwa speed ya kiwango cha jet na wazungu umeshawasikia wanasogea unamsikia analia, analalamika anasema dushe linamuumiza utamuachiaje? Kisa tuu yeye ashakojoa kama mara mbili mfurulizo? No way

Please tuvumilieni tupeleke moto, tule utamu, tupate raha, tufaidi huo utamu wenu maana ukisema nikuachie siwezi sana sana ndiyo ntaku tight vizuri usichomoke halafu naendelea kukushughulikia mpaka nikushushie uzito.
 
wamekusikia mkuuu ..maana wengine tunaunganishaga lakwanza nalapili ,, sasa unakuta MTU anakuambia sitaki toa jitu lako ,Waikato ye keshakojoa uko alafu anakukata stim.
 
Nimesoma haya maneno yako nimekabaki nacheka tu...

umemshika kiuno vizuri una mtafuna, unapeleka moto kwa speed ya kiwango cha jet na wazungu umeshawasikia wanasogea unamsikia analia, analalamika anasema dushe linamuumiza utamuachiaje? Kisa tuu yeye ashakojoa kama mara mbili mfurulizo? No way

Please tuvumilieni tupeleke moto, tule utamu, tupate raha, tufaidi huo utamu wenu maana ukisema nikuachie siwezi sana sana ndiyo ntaku tight vizuri usichomoke halafu naendelea kukushughulikia mpaka nikushushie uzito.
 
Kaka
Nimesoma haya maneno yako nimekabaki nacheka tu...

umemshika kiuno vizuri una mtafuna, unapeleka moto kwa speed ya kiwango cha jet na wazungu umeshawasikia wanasogea unamsikia analia, analalamika anasema dushe linamuumiza utamuachiaje? Kisa tuu yeye ashakojoa kama mara mbili mfurulizo? No way

Please tuvumilieni tupeleke moto, tule utamu, tupate raha, tufaidi huo utamu wenu maana ukisema nikuachie siwezi sana sana ndiyo ntaku tight vizuri usichomoke halafu naendelea kukushughulikia mpaka nikushushie uzito.

Yanachekesha eeeh? safi kama umefurahi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom