Ladies tafadhali mtuvumilie mpaka tumalize

Ladies tafadhali mtuvumilie mpaka tumalize

Hahaha..... Yaani huu uzi bwana... Umeandikwa kwa weledi mkubwa sana.Anyway wanawake sio wavumilivu siku zote kwahiyo sasa inakuwa ni ngumu wao kukusubiria, wao wanajali papuchi zao tu hawataki kujua kwamba "you are coming /Cuming " or not.... Selfish creatures.
 
Huu uchizi.
Sasa mwenzio kasema anaumia we kwanini uendelee kumuumiza?
Kuna ujinga kwa baadhi ya wanaume (sijui wavulana) wanadhani mwanamke akiumia ndio wanajua sex.
What we need ni kuwafanya waenjoy sex na sio to inflict pain.
Mwanamke anapoinama (coming from behind, mbuzi kagoma) hasa akiweka kifua chini urefu wa vagina unapungua sana, na uterus (mji wa idadi) inasogea zaidi Kuja karibu kabisa na opening, yenyewe ni very sensitive to pain. Lakini pili, ukipump tokea nyuma pia huwa unaingiza hewa ndani na kusababisha maumivu na hivyo anaumia mara 2; so Unacholeta hapo ni maumivu Kweli na sio milio ya raha.
Jifunze sex na sio huo unyama unaowafanyia wadada wa watu
Wewe utakuwa mwanamke siyo bure, vumilia vidume wamalize alaaa
 
Huu uchizi.
Sasa mwenzio kasema anaumia we kwanini uendelee kumuumiza?
Kuna ujinga kwa baadhi ya wanaume (sijui wavulana) wanadhani mwanamke akiumia ndio wanajua sex.
What we need ni kuwafanya waenjoy sex na sio to inflict pain.
Mwanamke anapoinama (coming from behind, mbuzi kagoma) hasa akiweka kifua chini urefu wa vagina unapungua sana, na uterus (mji wa idadi) inasogea zaidi Kuja karibu kabisa na opening, yenyewe ni very sensitive to pain. Lakini pili, ukipump tokea nyuma pia huwa unaingiza hewa ndani na kusababisha maumivu na hivyo anaumia mara 2; so Unacholeta hapo ni maumivu Kweli na sio milio ya raha.
Jifunze sex na sio huo unyama unaowafanyia wadada wa watu
Mkitombewa hao wake zenu mnaowalegezea legezea mnaanza kulia kulia, nani alikwambia mwanamke analegezewa? mwanamke anapenda akazwe mpaka aridhike kitasa wewe
 
Dah!!

Wacha nipite tu
Acheni ubahili bhana we unaona kabisa mafuta kwenye gari hayatoshi na unakoenda Bado kuna mwendo, pita kituoni ongeza mafuta then uendelee na safari sio kila mara, ni ikisamama tu wewe huyo unapanda
 
Nadhani wanahitaji kukua ili kuyajua hayo.
Often wageni wa game huwa wanadhani ukimchosha mdada ndio utaheshimika, in fact hakuna hilo.
Wanawake wanapenda sex ya taraaatiibu na constant pressure Ila sio pumping ya ugomvi. Smooth sex kama ukimuandaa vema au with assistance ya lubricants huwa wanaenjoy mno.
Mwanamke akikojoa, huwa hana uwezo makubwa wa kutengeneza Ute kama mwanzoni na kilio cha maumivu huwa ni kweli, so sex ya taratibu au ya kilainishi humsaidia kuendelea kuenjoy au kukusaidia wewe kufika. It is good mkafurahia wote sex na sio kujitunisha msuli na kumuumiza binti wa watu..
Asante sana, na umejishindia coca cola ya buure lkn lzm uinywee hapahapa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom