Ladies tafadhali mtuvumilie mpaka tumalize

Ladies tafadhali mtuvumilie mpaka tumalize

Am too old for this.
[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
 
79929f029b36d60ba03d6600e5402a47.jpg
 
babu unavyoambiwa anaumia yafaa umsikilize maana yawezekana unamgusa cervix ndio maana anaumia...na hio miguno pia uwe makini na toto jaja za mujini..
 
Inakuaje?

Iko hivi wadau, soote tunatambua kwamba mwanamke hutoa miguno na vilio vitamu wakati tunawagonga, ni vizuri saana mkitoa miguno na vilio vyenu kwa kweli tunahamasika saana na kujihisi kweli sisi ni vidume na tunaitendea haki miili yenu mpaka mnalia, mnaweweseka, mnapagawa na kuchanganyikiwa

Mambo huwa poa sana la kwenye ile style yenu pendwa ile ambayo vifua vyetu vikiwapa joto na viuno vyetu vikiwashughulikia kunako mapajani mwenu mnaenjoy, mnafurahi, mnakunika na kusuuzika mpaka tunawashushia uzito wa kwanza

sasa pale tunapoamua kuunganisha game ya pili kwa wale wabishi say mtoto unambinua ile mbuzi kagoma umemshika kiuno vizuri una mtafuna na mzuka umekupanda nguvu zimeongezeka yaani kama gari valves zimefunguka jasho linakutoka unapeleka moto kwa speed ya kiwango cha jet na wazungu umeshawasikia wanasogea unamsikia analia, analalamika anasema dushe linamuumiza utamuachiaje? Kisa tuu yeye ashakojoa kama mara mbili mfurulizo? No way

Please tuvumilieni tupeleke moto, tule utamu, tupate raha, tufaidi huo utamu wenu maana ukisema nikuachie siwezi sana sana ndiyo ntaku tight vizuri usichomoke halafu naendelea kukushughulikia mpaka nikushushie uzito.
Huu uchizi.
Sasa mwenzio kasema anaumia we kwanini uendelee kumuumiza?
Kuna ujinga kwa baadhi ya wanaume (sijui wavulana) wanadhani mwanamke akiumia ndio wanajua sex.
What we need ni kuwafanya waenjoy sex na sio to inflict pain.
Mwanamke anapoinama (coming from behind, mbuzi kagoma) hasa akiweka kifua chini urefu wa vagina unapungua sana, na uterus (mji wa idadi) inasogea zaidi Kuja karibu kabisa na opening, yenyewe ni very sensitive to pain. Lakini pili, ukipump tokea nyuma pia huwa unaingiza hewa ndani na kusababisha maumivu na hivyo anaumia mara 2; so Unacholeta hapo ni maumivu Kweli na sio milio ya raha.
Jifunze sex na sio huo unyama unaowafanyia wadada wa watu
 
Akisema anaumia unatakiwa umuelewe, sio unaendelea kumshindia tu,,,,,na hivo kakaa mbuzi kagoma unamchomoa na ukuni unakuwa umesimama unamnyonya utamu wake mpaka achanganyikiwe na mara nyingi huwa anautaka ukuni mwenyewe.Na kwa maneno atakayoyasema yanaamsha na ukuni unakuwa mgumu kama chuma.
Nadhani wanahitaji kukua ili kuyajua hayo.
Often wageni wa game huwa wanadhani ukimchosha mdada ndio utaheshimika, in fact hakuna hilo.
Wanawake wanapenda sex ya taraaatiibu na constant pressure Ila sio pumping ya ugomvi. Smooth sex kama ukimuandaa vema au with assistance ya lubricants huwa wanaenjoy mno.
Mwanamke akikojoa, huwa hana uwezo makubwa wa kutengeneza Ute kama mwanzoni na kilio cha maumivu huwa ni kweli, so sex ya taratibu au ya kilainishi humsaidia kuendelea kuenjoy au kukusaidia wewe kufika. It is good mkafurahia wote sex na sio kujitunisha msuli na kumuumiza binti wa watu..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom