Ladies Only: FIND YOUR DREAM PARTNER | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ladies Only: FIND YOUR DREAM PARTNER

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fmewa, Dec 3, 2011.

  1. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani wana jamvi habari zenu dada zangu. pamoja wale kaka zangu ambao mmeingia hapa kwa bahati mbaya.
    Leo nimeona nishirikiane na ninyi kuhusu jinsi ambavyo naweza kumconnect mtu (lady) kupata a foreign prtiner kutoka bara la America, Ulaya na nchi nyingine za magharibi. hivyo nimeona niwashirikishe watu katika jamvi hili ili kama kuna ambaye atapenda basi tuwasiliane.
    Kwa kifupi ni kwamba kazi yangu ni kuwaunganisha wanawake wa ki-africa hasa tanzania ambao wangependa kudate, kucorrespond au kuolewa na wanaume ambao wanaishi katika maeneo yaliyotajwa hapo juu. tuna taarifa ktk database yetu zinazotumwa na wanaume tofauti ambao wanapenda kudate au kuoa wanawake wa kiafrica. hivyo huyu dada atakachotakiwa ni kutoa taarifa zake halisi na picha yake na mawasiliano yake halafu tutamsajili ili nae aweze kuona au kuwasiliana na watu ambao wanatafuta african ladies. Katika huduma hii mwanamke wa kitanzania hatalipa gharama yoyote bali anachotakiwa kufanya ni kutoa taarifa zake halisi na picha yake halafu mambo mengine yanaendelea.
    If you feel to interested please send your name, age, and phone number to nguima@yahoo.com.
    You are all welcome
    Weekend njema
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    hapa sasa......
     
  3. M

    MyTz JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ngoja nisepe...
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Kazi ipo, niache wanaume wetu wa kiafrica wamoto nikang'ang'ane na za baridi kama za frijini.

    Dunia ina mambo!
     
  5. Gold Addict

    Gold Addict Senior Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nimeshakutumia details zangu pamoja na picha,mi nataka wa usa kama watakuwa interested,natanguliza shukrani zangu za dhati
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    So you are a PIMP ehh?
    What's in it for you?
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kuna mzungu mmoja yuko hapa maeneo ya hapa nyumbani vipi nikuunganishie...:eyebrows:
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mi nataka demu wa kizungu nisaidie nikate cycle ya umaskini.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hee kongosho kumbe demu naomba kampani yako
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    nafikiri title ya thread ingekuwa KUWADI LA KIMATAFA
     
  11. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kweli kuwadi kabisa!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,020
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    tooba ukuwadi ulio-advance!
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,903
    Likes Received: 19,478
    Trophy Points: 280
    JF is never boring - The Boss
     
  14. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,020
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Unapata nn kutokana na mission ya namna hii? Dunia ina mambo kwelia!
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Hilo teja
    si liko kwenye program ya recreation pale sea cliff

     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    wee nishampa kampani mtu humu
    ila nimemsahau jina

    ila mie ME

     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mambo yake yakoje?
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Asante, huwezi badili heading?

     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Mambo yake yako kiaina
    linapokea posho ya kujikimu toka nchini kwake
    haimalizi hata wiki 2 lishamaliza
    linaanza kukopa
    afu matatoo mwili mzima hadi nanii limeichora kobra

     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Khaaa. . kumbe mtu mwenyewe ndio hivyo?

    Fynest embu fanya unitake radhi HARAKA.
     
Loading...