Ladbrokes.com | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ladbrokes.com

Discussion in 'Entertainment' started by Boflo, Mar 10, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wana Jf

    Sasa hivi nina kama miaka 5 nacheza online betting(ladbrokes.com), napendelea sana soccer, sometime ice hockey,

    tennis, baseball na basketball. Kuna wana Jf humu jamvini wanatumia hii kitu?

    Kama wako, tupeane maarifa na ujanja wa ku make feza. Kama una website nzuri zinazotoa tips unaweza

    kuweka.......
     
  2. tovuti

    tovuti Senior Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Boflo kweli ww noma, uko all round.....
    Huo mchezo kuna jamaa yangu aliwahi kula dola elfu 40, lakini lazima uumize kichwa
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Umeona mkuu?...

    Tatizo la wana Jf. 30% walugaluga, 40% ni walokole
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
  5. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    El Toro,Makampuni namjua sana, yule mzee kishadata,
    Pengine hata wewe nakujua, cause wanafunzi wa ifm wengi waliokuwa wakija pale nawajua..
    Mbona mimi nimewapiga sana hii kitu,
    Unavyosema ni kweli, hii kitu hutakiwi utegemee
    Nimefurahi kukujua El Toro
     
  6. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 938
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Du! Yaani wewe unaona kucheza kamari ni ujanja?
     
  7. a

    andy mchokozi Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najua hakuna asiyemfahamu mzee makampuni kama wewe ni mzee wa kubett, tatizo hapa bongo washamba wengi wakati mbele hadi makocha na wachezaji wanabet hadi na viongozi wajuu.
    anyway, mwana mie nahtaji kuwa member sinaweza bila kupitia pale kwenye tawi lao new africa?
     
  8. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Inawezekana, tumia viza au mastercard au fungua site ya ladbrokes kuna options nyingi za kulipia
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Boflooooooooo upo juuuuu!!
     
  10. a

    andy mchokozi Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ninayo Viza ya crdb naweza?
     
  11. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    inawezekana
     
  12. gp1rooney

    gp1rooney JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2015
    Joined: Jan 16, 2015
    Messages: 1,027
    Likes Received: 501
    Trophy Points: 180
    master
     
  13. gp1rooney

    gp1rooney JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2015
    Joined: Jan 16, 2015
    Messages: 1,027
    Likes Received: 501
    Trophy Points: 180
    mastercard ya crdb inawezekana
     
  14. kidole007

    kidole007 JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2015
    Joined: Dec 22, 2012
    Messages: 2,708
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    bet tenis kaka hela nje nje
     
Loading...