Laana ya Mwangosi inawatafuna watawala

Laana ya Mwangosi inawatafuna watawala

Salary Slip

Platinum Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
52,785
Reaction score
165,473
Miongoni mwa watu waliouawa kikatili ni mwandishi Daudi Mwangosi.Naamini kilio chake hakikuwa kama kilio cha samaki na sasa Mungu amejibu.

Kuna watu walipopata madaraka walijisahau na kudhani hii nchi ni mali yao na kwamba watatawala watakavyo huku wakisahau kuna siku watatoka madarakani na kubaki raia wa kawaida tu.

Aibu yote waipatayo leo hii na yote yanayowakumba kwa sasa, yanakuja kama laana ikiwa ni matokeo ya waliyoyatenda walipokuwa madarakani.
 
Huyu Marehemu aliuawa kikatili,hakuna hata kiongozi wa serikali aliyeonysha kujali wala kutoa hata kauli ya faraja japo kwa wafiwa."Alichomwa na kitu chenye ncha kali".Kuonyesha walidhamiria mkuu wa usalama wa Raia wa mkoa ule akapandishwa cheo!!
Wanatakiwa waibike mchana kweupeeee na familia zao wahusika wote.
 
Huyu Marehemu aliuawa kikatili,hakuna hata kiongozi wa serikali aliyeonysha kujali wala kutoa hata kauli ya faraja japo kwa wafiwa."Alichomwa na kitu chenye ncha kali".Kuonyesha walidhamiria mkuu wa usalama wa Raia wa mkoa ule akapandishwa cheo!!
Wanatakiwa waibike mchana kweupeeee na familia zao wahusika wote.
Huyu mwili wake ulisambaratishwa kikatili na bomu la machozi na si kitu chenye nkali.
 
Miongoni mwa watu waliouwawa kikatili ni mwandishi Daudi Mwangosi.Naamini kilio chake hakikuwa kama kilio cha samaki na sasa Mungu amejibu.

Kuna watu walipopata madaraka walijisahau na kudhani hii nchi ni mali yao na kwamba watatawala watakavyo huku wakisahau kuna siku watatoka madarakani na kubaki raia wa kawaida tu.

Aibu waipatayo leo hii ni matokeo ya waliyoyatenda walipokuwa madarakani.

mkuu mwacheni Marehemu Mwangosi apumzike kwa amani huko aliko. Tuendeleze siasa bila kuleta majonzi kwa familia za marehemu.
 
mkuu mwacheni Marehemu Mwangosi apumzike kwa amani huko aliko. Tuendeleze siasa bila kuleta majonzi kwa familia za marehemu.

Ni lazima tumseme, familia yale haina hati miliki ya huyo Mtanzania mwenzetu alieuawa kwa order ya ccm. Mbona tukimjadili Nyerere au Mandela hamsemi tuwaache wapumzike?
 
Na ninawasihi wahusika wa huo ukatiri juu ya kiumbe yule asiye na kosa, kuomba msamaha kwa Muumba kabla ya siku ya mwisho haijaja.
 
Damu ya Chacha wangwe itawatafuna hata kizazi cha 7...
 
ni bora kamuhanda aje mbele ya umma aombe radhi na atubu .
 
mkuu mwacheni Marehemu Mwangosi apumzike kwa amani huko aliko. Tuendeleze siasa bila kuleta majonzi kwa familia za marehemu.

Mwenyewe anaweza kupumzika kwa amani tu wala hana shida. Lakini damu yake (ambayo ndio uhai wake) itaendelea kulilia kulipiza kisasi. Hiyo ni kanuni ya binadamu tangu mtu wa kwanza kuuawa. Damu ya Abeli (aliyeuawa na Kaini - wote watoto wa Adam na Hawa) inalilia kulipiza kisasi mpaka leo hii, sembuse damu ya Mwangosi!

Si suala la kuacha au la kulisemea. Madhali damu yake ilimwagwa, itaendelea kulilia kulipiza kisasi - full stop.
 
RIP Mgimwa, RIP Mvungi, RIP Chachage, RIP Kolimba, RIP Sokoine, RIP JKN, RIP Mwangosi, RIP KARUME, RIP Kombe, RIP Ballow .... CCM must go ...
 
Halafu yule askari aliyemfanya hivyo hajulikani alipo!! Alipelekwa mahakamani kama Mara 2 baadae kesi ikafa mpaka Leo!! Hii ndiyo Tanzania, CCM inatuadaa wakati wa kampeni tunawapa kura ila wakishapa huongozi wanakuwa madicteta!!
 
Damu ya Mwangosi iwe chachu ya ukombozi wa pili kwa kuwaondoa wakoloni weuzi CCM.

Viva UKAWA, Lowassa for president

RIP Mwangosi
 
Kwakweli kile kifo kiliniuma sana kama binadamu mwenzangu!
Sasa sipati picha ndugu zake, mke waliumiaje?
Tuungane kuyang'oa haya manyang'au CCM. Nchi inaendeshwa kidikteta na hakuna anayejali.
Sasa hivi tumetungiwa sheria ya kutuzuia tusiseme mambo kama haya, tunakwenda wapi?
#CCMSasaBasi
 
Nawengine waliofungwa bila hatia kisa goma la baba riz chozi lao linawatesa pia
 
Halafu yule askari aliyemfanya hivyo hajulikani alipo!! Alipelekwa mahakamani kama Mara 2 baadae kesi ikafa mpaka Leo!! Hii ndiyo Tanzania, CCM inatuadaa wakati wa kampeni tunawapa kura ila wakishapa huongozi wanakuwa madicteta!!

Mkuu hivi hata familia haikulipwa kwa kosa lile la wazi?
 
Back
Top Bottom