Laana ya Mwangosi inawatafuna watawala

Laana ya Mwangosi inawatafuna watawala

Bado ya dr Ulimboka hadi Muhimbili imekufa
 
mkuu mwacheni Marehemu Mwangosi apumzike kwa amani huko aliko. Tuendeleze siasa bila kuleta majonzi kwa familia za marehemu.
kutolewa utumbo unaona jambo dogo.halafu wahusika kupandisha cheo,sasa wananchi wa iringa nimuda wakuhikumu ccm
 
mkuu mwacheni Marehemu Mwangosi apumzike kwa amani huko aliko. Tuendeleze siasa bila kuleta majonzi kwa familia za marehemu.

mwanaharakati yeyote lazima akumbukwe na jamii aliyoipigania na si dhambi kumkumbuka ndio maana wengine kama stive biko,martin luther king na wengineo wana tarehe zao za kuwakumbuka rasmi..kwa hiyo tutamkumbuka daima..
 
Zaidi sana Laana ya kutumia rasilimali za nchi kujinufaisha.Yaani Mungu atumie muda wake kuiumba Tanzania na rasilimali zake ili Watanzania(wenye nchi) wale "Asali na Maziwa" na kuufurahia uumbaji na utukufu wake ktk nchi yao halafu kikundi cha watu wachache kinajimilikisha rasilimali za nchi bila kujali maumivu wanayowaachia wenye nchi yao! NITAKOMAA NA MUNGU HADI KIELEWEKE SIWEZI KUUCHEKEA UDHALIMU HUU,I SWEAR!
 
Mkuu hivi hata familia haikulipwa kwa kosa lile la wazi?

Walipwe nini mkuu?? Walipewa pole ya mdomo Tu! Ushangai hata yule dereva wa daladala aliuwawa na Ditopile mzuzuri, mama yake alihaidiwa kujengewa nyumba hewa na Jk mpaka Leo mkuu!! Hii ndiyo Tanzania mkuu:A S confused:
 
Back
Top Bottom