Kwetu Pazuri


Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,441
Likes
2,139
Points
280
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,441 2,139 280
Jamani wale waimbaji wa Rwanda walioimba kwetu pazuri, wametoa New Album yao Vol 4, baada ya Ajali waliyoipata pale Kahama
Pia habari za kuaminika ni kuwa watakuwa Dar mwezi wa kumi na mbili kuzindua album yao hiyo ikiwa kwa Lugha ya kiswahili..

Mwenye uwezo wa kutasfri nyimbo hizo kwa kiswahili anatafutwa kwani mtafsri wao alifariki kwenye ile ajali.
 
Mkuu wa chuo

Mkuu wa chuo

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
7,259
Likes
283
Points
180
Mkuu wa chuo

Mkuu wa chuo

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
7,259 283 180
tunaomba source!! Na picha pleaseee!
 
N

Ntambaswala

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2008
Messages
255
Likes
7
Points
35
N

Ntambaswala

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2008
255 7 35
Wajitahidi kuwa na nyimbo nzuri zaidi, maana hiyo kwetu pazuri nyimbo ya kwanza na ya pili ndo nzuri, the rest ''kawaida sana''. Ila dada muimbaji wa wimbo wa Kwetu pazuri ni mrembo, bahati nzuri kaolewa Agust 2011.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
170
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 170 160
Wakalimani utawapata humu humu. Humu 2na wa2 mpaka wa kuandika lugha ya KISANDAWE acha Kirwanda rahisi kihivyo. We wasubirie kidogo wengine watoke church.
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
jamani wale waimbaji wa Rwanda walioimba kwetu pazuri, wametoa New Album yao Vol 4, baada ya Ajali waliyoipata pale Kahama
Pia habari za kuaminika ni kuwa watakuwa Dar mwezi wa kumi na mbili kuzindua album yao hiyo ikiwa kwa Lugha ya kiswahili..Mwenye uwezo wa kutasfri nyimbo hizo kwa kiswahili anatafutwa kwani mtafsri wao alifariki kwenye ile ajali.
Waimbaji hawa nawakubali sana,kuna mtu ndio profession yake.nawaunganishaje naye mkubwa!!!
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
31
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 31 145
Aisee,nimejipatia copy yangu tayari,japo wanaimba kinyarwanda,kuna subtitles za kiingereza,i like it japo inasikitisha.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
217
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 217 160
Ila dada muimbaji wa wimbo wa Kwetu pazuri ni mrembo, bahati nzuri kaolewa Agust 2011.
Duh! Yule binti kaolewa!? Nilimpenda sana huyu binti na nilikuwa nipo tayari kumpeleka kwa wazazi. Anyway, nilipenda ila jamaa amempenda zaidi!
Ningempeleka home angefurahi maana "kwetu pazuri"
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Leo hii nimejipatia pia copy ya Vol.4.,yenye nyimbo 10.
Ni nzuri sana.
Hawa wanyarwanda kwa kweli nimewapenda sana, wana sauti zilizoenda shule!
amba2.jpg?w=497&h=372
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
35
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 35 0
Du.kwetu ni pazuri zaidi ya kwao,ila wamenikumbusha mbali sana kwani 98 nilikuwa na demu wa kinyarwanda sampuli hizohizo.wanazinguaga mbaya haswa ukiwaka huoni m2.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Three members of this choir died in Tanzania.
They are seen in pictures down here!

263635_115052661922845_100002543358166_116823_7903261_n.jpg?w=405&h=720




264891_115053135256131_100002543358166_116824_6878507_n.jpg?w=497&h=279




filbert-manzi.png?w=497&h=372
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
170
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 170 160
Three members of this choir died in Tanzania.&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
They are seen in pictures down here!&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;lt;a href=&amp;quot;http://vovtz.files.wordpress.com/2011/08/263635_115052661922845_100002543358166_116823_7903261_n.jpg&amp;quot; target=&amp;quot;_blank&amp;quot;&amp;gt;&amp;lt;img src=&amp;quot;http://vovtz.files.wordpress.com/2011/08/263635_115052661922845_100002543358166_116823_7903261_n.jpg?w=405&amp;amp;amp;h=720&amp;quot; border=&amp;quot;0&amp;quot; alt=&amp;quot;&amp;quot; /&amp;gt;&amp;lt;/a&amp;gt;&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;lt;a href=&amp;quot;http://vovtz.files.wordpress.com/2011/08/264891_115053135256131_100002543358166_116824_6878507_n.jpg&amp;quot; target=&amp;quot;_blank&amp;quot;&amp;gt;&amp;lt;img src=&amp;quot;http://vovtz.files.wordpress.com/2011/08/264891_115053135256131_100002543358166_116824_6878507_n.jpg?w=497&amp;amp;amp;h=279&amp;quot; border=&amp;quot;0&amp;quot; alt=&amp;quot;&amp;quot; /&amp;gt;&amp;lt;/a&amp;gt;&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;lt;a href=&amp;quot;http://vovtz.files.wordpress.com/2011/08/filbert-manzi.png&amp;quot; target=&amp;quot;_blank&amp;quot;&amp;gt;&amp;lt;img src=&amp;quot;http://vovtz.files.wordpress.com/2011/08/filbert-manzi.png?w=497&amp;amp;amp;h=372&amp;quot; border=&amp;quot;0&amp;quot; alt=&amp;quot;&amp;quot; /&amp;gt;&amp;lt;/a&amp;gt;
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
PJ! Nami nitapataje copy hiyo?
 
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,441
Likes
2,139
Points
280
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,441 2,139 280
Pich kuna muungwana hapa down kesha weka, source was Aadventists Radio Called Morning Stara
 
M

maureen ongoma

New Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
1
Likes
0
Points
0
M

maureen ongoma

New Member
Joined Dec 28, 2011
1 0 0
Wajitahidi kuwa na nyimbo nzuri zaidi, maana hiyo kwetu pazuri nyimbo ya kwanza na ya pili ndo nzuri, the rest ''kawaida sana''. Ila dada muimbaji wa wimbo wa Kwetu pazuri ni mrembo, bahati nzuri kaolewa Agust 2011.
hongera kwa dada huyo na Mola amnyeshe mibaraka yeye na mumewe.nilikuwa na hofu kuwa labda alipata majiraha mengi na bado yuko hospitalini kutokana na ajali ile ama yuko mzima kwa vile sijamwona kwenye kanda hii mpya?
 
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
8,402
Likes
477
Points
180
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
8,402 477 180
Wanaimba vizuri sana. Mungu aendelee kuwatia nguvu
 
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,255
Likes
136
Points
160
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,255 136 160
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,981
Likes
6
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,981 6 135
mkuu Paka Jimmy umefanya jambo la msingi sana kuweka picha
nilikuwa siwaelewi kwa sura waliokufa ni akina nani.
 

Forum statistics

Threads 1,214,663
Members 462,802
Posts 28,518,619