Kwenye msafara wa mamba na kenge hawawezi kosa

Kwenye msafara wa mamba na kenge hawawezi kosa

Njolo lo

Member
Joined
Oct 10, 2014
Posts
28
Reaction score
1
Kwenye msafara wa kutunga katiba mpya walikuwepo kenge na mamba

mamba ni wajumbe waliobaki baada ya ukawa kutoka.

Na kenge ni SHIBUDA
 
Kila mtu ana mawazo yake na hatuwezi kufanana mawazo. Shibuda anahaki ya kufanya kwa njibu wa akili yake inavyomtuma. Hata hao waliotoka bungeni hawakutoka kwa kuamua wao wenyewe, kuna wengine walitoka kwa sababu viongozi wao wamesema na hapakuwa na namna ya wao kubaki. Mamba na kenge wako katika makundi yote kwa waliotoka na waliobaki.:llama:
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom