Kwenu Kina Baba........................!


MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
Wapendwa
Ni matumaini yangu mlikuwa na weekend yenye Baraka.

Mimi wiki hii MwanajamiiOne nimeianza kwa uchungu huku machozi yakinitiririka barabarani asubuhi wakati nakuja kibaruani. Kwenye taarifa ya habari iliyotangazwa kupitia Radio One. Mama mmoja huko Morogoro aliyekamatwa kwa kosa la kumpiga vibaya Mtoto wa Mume wake (Mtoto wa kambo). Taarifa hiyo ambayo ilisema mtoto huyo mwenye umri wa miaka 3 inasemekana amepigwa hadi kuvunjwa mkono na mguu huku akiachiwa majeraha sehemu za kichwa baada ya kupigwa mateke, kuangushwa chini huku akijipigiza sakafuni na kung'atwa kwa meno mwilini.

Taarifa ilisema mtoto huyo (kwa mujibu wa majirani) amekuwa akichezea matezo hayo karibia kila siku pamoja na kufanyishwa kazi ngumu (Mtoto wa miaka 3??!!). Aliambulia kupigwa (tena kwa kuchangiwa na mama huyo na mwanae) pale anapotumwa kitu mfano mwiko akakosea (Mtoto wa Miaka 3!!).

Sitaki kusema mengi lakini kwa kifupi, kina Baba ambao mna watoto wenu ambao hamuishi na mama zao, NINAWAOMBA muwe japo na kajitabia ka kusoma alama za nyakati. Ni kweli kuwa si mama wote wa kambo ni wabaya lakini you never know just take time kuchungua mazingira.

Ningetamani kweli kujua namna ya kufanya hili liwe kweli lakini sijui, yaani nashuindwa kuwaza kabisa.
KUWENI tu MAKINI.

MBARIKIWE SANA KINA BABA NA MAMA WAZAZI/WALEZI WENYE MIOYO YA UPENDO KWA WATOTO WAO HATA KAMA HAWAJAWAZAA WAO.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,124
Likes
1,798
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,124 1,798 280
Wapendwa
Ni matumaini yangu mlikuwa na weekend yenye Baraka.

Mimi wiki hii MwanajamiiOne nimeianza kwa uchungu huku machozi yakinitiririka barabarani asubuhi wakati nakuja kibaruani. Kwenye taarifa ya habari iliyotangazwa kupitia Radio One. Mama mmoja huko Morogoro aliyekamatwa kwa kosa la kumpiga vibaya Mtoto wa Mume wake (Mtoto wa kambo). Taarifa hiyo ambayo ilisema mtoto huyo mwenye umri wa miaka 3 inasemekana amepigwa hadi kuvunjwa mkono na mguu huku akiachiwa majeraha sehemu za kichwa baada ya kupigwa mateke, kuangushwa chini huku akijipigiza sakafuni na kung'atwa kwa meno mwilini.

Taarifa ilisema mtoto huyo (kwa mujibu wa majirani) amekuwa akichezea matezo hayo karibia kila siku pamoja na kufanyishwa kazi ngumu (Mtoto wa miaka 3??!!). Aliambulia kupigwa (tena kwa kuchangiwa na mama huyo na mwanae) pale anapotumwa kitu mfano mwiko akakosea (Mtoto wa Miaka 3!!).

Sitaki kusema mengi lakini kwa kifupi, kina Baba ambao mna watoto wenu ambao hamuishi na mama zao, NINAWAOMBA muwe japo na kajitabia ka kusoma alama za nyakati. Ni kweli kuwa si mama wote wa kambo ni wabaya lakini you never know just take time kuchungua mazingira.

Ningetamani kweli kujua namna ya kufanya hili liwe kweli lakini sijui, yaani nashuindwa kuwaza kabisa.
KUWENI tu MAKINI.

MBARIKIWE SANA KINA BABA NA MAMA WAZAZI/WALEZI WENYE MIOYO YA UPENDO KWA WATOTO WAO HATA KAMA HAWAJAWAZAA WAO.
Pole sana kwa uchungu Mj1,na sisi wababa tumeuchukua ushauri wako kwa uzito mkubwa_lakn ni bora zaidi pia unge wa adress wamama kwani wao ndio wafanyaji wakubwa wa vitendo hivi vya kinyama,...wewe kama mama mwenzao ungechukua nafasi hii kuwaomba waache kuwatesa watoto ambao hawaja wazaa,....ila inasikitisha na kuuma sana
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
oh my oh my !!

huu ukatili sijui utaisha lini, na sijui kwanini majirani ambao wako karibu hawaripoti vitendo hivyo, mtoto wa miaka 3 tena si wako unampigia nini jamani ? kwanini usimshawishi mumeo amrudishe kwa mama yake ?

yaani kila kukicha namshukuru Mungu kunipa uhai ili niendelee kuwaangalia wanangu, napata shida nikiwaza kuna mwanamke mwingine atawaangalia kama mimi ( yaani sio wanawake wote wabaya lakini haya mambo ya udhalilishaji yanavyoongezeka inatisha )

mwanajamii one, it has always been my intention to fund causes for abused children and housegirls, when we have time out of our busy schedule we can contribute back to the society, niPM au any interested party can PM me...tuangalie tu hata tukisaidia mmoja si haba
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
Babu na Mjomba IGWE nimewaelewa lakini lengo na madhumuni yangu kuwalenga nyie nina maana kuwa mwanamke mwenye roho ya kishetwani kama huyu hata nikimwambia nitakuwa ninampigia mbuzi gitaa na isitoshe threads nyingi za jambo hili zilikuwa zinawalenga wao so nimejiona kama vile sina jipya la kuwaeleza wanawake wenzangu niwageukie kina Baba.

Imagine huyu alikuwa anakanywa na majirani na mashosti zake kuwa utamwuua mtoto wa watu anawajibu kama mna uchungu naye mchukueni mkamlee ninyi!! (Mtoto wa miaka 3?!!) jamani. Kitendo hiki kusema ukweli kimenifanya kwa mara ya kwanza maishani mwangu nione aibu kuzaliwa mwanamke (Sijuti). ............ Hivi kweli nawezapita kifua mbele kuwa mie ni mwanamke ilihali kuna wanawake wenye roho za kikatili kuliko wanyama?

Wewe baba mwenye mtoto wako anayeishi na mama mwingine, huwa unachukua jukumu gani kuhakikisha kuwa anapata huduma, malezi na upendo kutoka kwa mama yake wa kambo? au unaamini tu kuwa analelewa vizuri kwa kuwa tu ukirudi unamkuta/ona mama huyo anamchekea au kujifanya anamkumbatia? ni mbinu gani mtu anawezatumia ili kulijua hili??
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
3yrs old anapigwa na watu wawili. Majirani wanajua, wanashndwa kuchukua hatua!!!. Kina mama punguzeni roho mbaya kwani huyo naye ni mtoto sawa na wako.
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Pole sana kwa uchungu Mj1,na sisi wababa tumeuchukua ushauri wako kwa uzito mkubwa_lakn ni bora zaidi pia unge wa adress wamama kwani wao ndio wafanyaji wakubwa wa vitendo hivi vya kinyama,...wewe kama mama mwenzao ungechukua nafasi hii kuwaomba waache kuwatesa watoto ambao hawaja wazaa,....ila inasikitisha na kuuma sana

Igwe ni kweli kabisa,

kwanza nakushukuru kwa kuacknowledge kuwa you have a part to play, zaidi sana akina mama wa jinsi hii sidhani hata kama hapa JF wanapitapita, lakini nina uhakika wanaume wengi walio hapa ( baadhi ) wana watoto 'wa ujanani' etc kama wewe ni mwanaume unasoma hapa, na unakaa na mwanao, naomba umwangalie vizuri ama kama sote tunajua ukatili unapofanyika tujitahidi kuripoti na kuminimize situation

juzi wakati nakuja kazini asubuhi nimepita njia panya za mwananyamala huko katikati, kukwepa foleni, njiani nikakuta mwanamke amefunga kanga moja anamtandika mtoto mdogo sana kwa kosa la kupoteza shs 200, kwavile tulikuwa tumesimama muda mrefu nikawa naangalia tu kama wengine, lakini akina mama wanaochoma mihogo hapo pembeni wakawa wanasema, 'ndio hivyo tena mtoto anapewa kipigo kwa vile si wake wakati wezi ni wanae' kwakweli sikuvumilia zaidi nilimpatia huyo mama shs 1,000 nikamwambia mwache mtoto aende shule jamani ni asubuhi unamchapa sasa hivi atachapwa tena kuchelewa, ok huyo mama aliichukua kwa kubetua midomo akaingia ndani akamwambia na uende shule mwana laana we!! kinanisikitisha kuwa majirani wanaona na watu hatuchukui hatua najua akirudi shule pengine atachapwa zaidi kwa kumdhalilisha mama mbele za watu hata sijui ?
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Mara nyingi familia km hiyo baba huwa amekaliwa na mama (mama ndo kila kitu ndani ya nyumba na wamama hao huwa ni jst house wives.......... Thats my experience and point of view though......... Mtoto anaweza pigwa hata mbele ya baba na kunyimwa hata chakula.....
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,124
Likes
1,798
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,124 1,798 280
Igwe ni kweli kabisa,

kwanza nakushukuru kwa kuacknowledge kuwa you have a part to play, zaidi sana akina mama wa jinsi hii sidhani hata kama hapa JF wanapitapita, lakini nina uhakika wanaume wengi walio hapa ( baadhi ) wana watoto 'wa ujanani' etc kama wewe ni mwanaume unasoma hapa, na unakaa na mwanao, naomba umwangalie vizuri ama kama sote tunajua ukatili unapofanyika tujitahidi kuripoti na kuminimize situation

juzi wakati nakuja kazini asubuhi nimepita njia panya za mwananyamala huko katikati, kukwepa foleni, njiani nikakuta mwanamke amefunga kanga moja anamtandika mtoto mdogo sana kwa kosa la kupoteza shs 200, kwavile tulikuwa tumesimama muda mrefu nikawa naangalia tu kama wengine, lakini akina mama wanaochoma mihogo hapo pembeni wakawa wanasema, 'ndio hivyo tena mtoto anapewa kipigo kwa vile si wake wakati wezi ni wanae' kwakweli sikuvumilia zaidi nilimpatia huyo mama shs 1,000 nikamwambia mwache mtoto aende shule jamani ni asubuhi unamchapa sasa hivi atachapwa tena kuchelewa, ok huyo mama aliichukua kwa kubetua midomo akaingia ndani akamwambia na uende shule mwana laana we!! kinanisikitisha kuwa majirani wanaona na watu hatuchukui hatua najua akirudi shule pengine atachapwa zaidi kwa kumdhalilisha mama mbele za watu hata sijui ?
Good woman,...Mungu atakuzidishia mara saba sabini
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
80
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 80 0
oh my oh my !!

huu ukatili sijui utaisha lini, na sijui kwanini majirani ambao wako karibu hawaripoti vitendo hivyo, mtoto wa miaka 3 tena si wako unampigia nini jamani ? kwanini usimshawishi mumeo amrudishe kwa mama yake ?

yaani kila kukicha namshukuru Mungu kunipa uhai ili niendelee kuwaangalia wanangu, napata shida nikiwaza kuna mwanamke mwingine atawaangalia kama mimi ( yaani sio wanawake wote wabaya lakini haya mambo ya udhalilishaji yanavyoongezeka inatisha )

mwanajamii one, it has always been my intention to fund causes for abused children and housegirls, when we have time out of our busy schedule we can contribute back to the society, niPM au any interested party can PM me...tuangalie tu hata tukisaidia mmoja si haba[/QUOTE]
Nakuunga mkono mama,count me in.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,124
Likes
1,798
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,124 1,798 280
Mara nyingi familia km hiyo baba huwa amekaliwa na mama (mama ndo kila kitu ndani ya nyumba na wamama hao huwa ni jst house wives.......... Thats my experience and point of view though......... Mtoto anaweza pigwa hata mbele ya baba na kunyimwa hata chakula.....
True_kwa sisi wafuasi wa morden and balanced mfumo dume ni nadra sana kufanyiwa vitendo vya kifedhuri kama hivyo,...tatizo lipo kwenu mliosoma ng'ambo hizo masters zenu
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
MJ1 thanks for such a positive take.......ni ushauri mzuri sana kwetu

Hili kimsingi linaashiria sisi wakina baba kujitenga pembeni na kutokuwa na wakati na watoto wetu na wakati mwingine kuwa wapuuziaji wa mambo ya msingi. Nasema hivi kwa sababu sidhani kama huyu baba hakuwa na taarifa ya kuteswa kwa mtoto wake awali 9kama majirani wanavyosema kuwa ni jambo lenye kutokea mara kwa mara) na hii inamaanisha alikuwa mpuuziaji lakini inaonekana pia mdhaifu kuchukua maamuzi yenye manufaa....

Inaumiza hasa tena kwa mtoto wa miaka mitatu
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,861
Likes
35,039
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,861 35,039 280
Babu na Mjomba IGWE nimewaelewa lakini lengo na madhumuni yangu kuwalenga nyie nina maana kuwa mwanamke mwenye roho ya kishetwani kama huyu hata nikimwambia nitakuwa ninampigia mbuzi gitaa na isitoshe threads nyingi za jambo hili zilikuwa zinawalenga wao so nimejiona kama vile sina jipya la kuwaeleza wanawake wenzangu niwageukie kina Baba.

Imagine huyu alikuwa anakanywa na majirani na mashosti zake kuwa utamwuua mtoto wa watu anawajibu kama mna uchungu naye mchukueni mkamlee ninyi!! (Mtoto wa miaka 3?!!) jamani. Kitendo hiki kusema ukweli kimenifanya kwa mara ya kwanza maishani mwangu nione aibu kuzaliwa mwanamke (Sijuti). ............ Hivi kweli nawezapita kifua mbele kuwa mie ni mwanamke ilihali kuna wanawake wenye roho za kikatili kuliko wanyama?

Wewe baba mwenye mtoto wako anayeishi na mama mwingine, huwa unachukua jukumu gani kuhakikisha kuwa anapata huduma, malezi na upendo kutoka kwa mama yake wa kambo? au unaamini tu kuwa analelewa vizuri kwa kuwa tu ukirudi unamkuta/ona mama huyo anamchekea au kujifanya anamkumbatia? ni mbinu gani mtu anawezatumia ili kulijua hili??
Nimejikuta nimemkumbuka Chetuntu ghafla......... sijui kale ka handsome kake katalelewa na mama wa kambo?

Inauma sana aisee!

RIP Chetuntu.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Mbaya sana hii.
Najiuliza kuhusu authenticity ya hii habari, maana ni ngumu hata kumeza!...Inawezekana kweli kuna viumbe katili hivyo?
Mbona mtoto ni mtoto tu jamani?...
Nimeboreka sana, na siku yangu kuharibika!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,645
Likes
2,488
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,645 2,488 280
Una watoto wangapi??wewe
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Na mimi siku yangu ishaharibiwa na hii thread ya kusikitisha.
Wababa wajitahidi kupata muda wa kuzungumza na watoto wenu muone kama mambo yapo sawa.
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
too sad wanawake wengine bhana hivi hambebi mimba na nyinyi?imagine angekuwa ni mwanao kafanyiwa hivyo how would u feel?
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
Wapendwa
Ni matumaini yangu mlikuwa na weekend yenye Baraka.

Mimi wiki hii MwanajamiiOne nimeianza kwa uchungu huku machozi yakinitiririka barabarani asubuhi wakati nakuja kibaruani. Kwenye taarifa ya habari iliyotangazwa kupitia Radio One. Mama mmoja huko Morogoro aliyekamatwa kwa kosa la kumpiga vibaya Mtoto wa Mume wake (Mtoto wa kambo). Taarifa hiyo ambayo ilisema mtoto huyo mwenye umri wa miaka 3 inasemekana amepigwa hadi kuvunjwa mkono na mguu huku akiachiwa majeraha sehemu za kichwa baada ya kupigwa mateke, kuangushwa chini huku akijipigiza sakafuni na kung'atwa kwa meno mwilini.

Taarifa ilisema mtoto huyo (kwa mujibu wa majirani) amekuwa akichezea matezo hayo karibia kila siku pamoja na kufanyishwa kazi ngumu (Mtoto wa miaka 3??!!). Aliambulia kupigwa (tena kwa kuchangiwa na mama huyo na mwanae) pale anapotumwa kitu mfano mwiko akakosea (Mtoto wa Miaka 3!!).

Sitaki kusema mengi lakini kwa kifupi, kina Baba ambao mna watoto wenu ambao hamuishi na mama zao, NINAWAOMBA muwe japo na kajitabia ka kusoma alama za nyakati. Ni kweli kuwa si mama wote wa kambo ni wabaya lakini you never know just take time kuchungua mazingira.

Ningetamani kweli kujua namna ya kufanya hili liwe kweli lakini sijui, yaani nashuindwa kuwaza kabisa.
KUWENI tu MAKINI.

MBARIKIWE SANA KINA BABA NA MAMA WAZAZI/WALEZI WENYE MIOYO YA UPENDO KWA WATOTO WAO HATA KAMA HAWAJAWAZAA WAO.
Mwanangu ndio katimiza miaka mitatu mwaka huu, kwa umri huo kweli anaweza kufanya kazi, labda kama ni wa kike lakini wa kwangu sijaona kama anamudu kufanya kazi zaidi ya kubadilisha channel za TV tu.
Jambo hili sio kwa mama wa kambo tu, hata mama wazazi huwatesa sana watoto zao utadhani hawakutoka mkatika matumbo, mie kule Kibaha nimeshuhudi mtoto alipoteza shilingi mia moja! lakini alichomwa mikono yote miwili kwa moto baada ya kufungwa na nailoni na kumwagiwa mafuta ya taa, yule mtoto alipoteza vidole vyake vyote, ilikuwa ni kwenye miaka ya mwanzoni mwa 90. jambo lile mpaka leo linaisumbua akili yangu.
 

Forum statistics

Threads 1,215,087
Members 463,007
Posts 28,535,212