Kweli zantel !!


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,692
Likes
2,623
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,692 2,623 280
Kumbe laptop tunazotangaziwa nikanyabwoya!!unatakiwa ukafungue akaunti katika benk ya ABC Bank then upeleke mshahara wako uwe unapita pale ili wakukate makato ya kompyuta utakayokuwa umenunua!!unanunua computer kwa bei zaidi ya ilinayouzwa kwenye soko!!Wizi mtupu!!
 
JosM

JosM

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2008
Messages
684
Likes
2
Points
0
JosM

JosM

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2008
684 2 0
Kumbe laptop tunazotangaziwa nikanyabwoya!!unatakiwa ukafungue akaunti katika benk ya ABC Bank then upeleke mshahara wako uwe unapita pale ili wakukate makato ya kompyuta utakayokuwa umenunua!!unanunua computer kwa bei zaidi ya ilinayouzwa kwenye soko!!Wizi mtupu!!
Ufafanuzi tafadhali, umeniacha hewani.....
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,692
Likes
2,623
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,692 2,623 280
Ufafanuzi tafadhali, umeniacha hewani.....
Kuna mikopo ya laptop zantel lakini wanakwambia ukafungue account abc Bank then mshahara wako uwe unapita kule kama wewe ni mwajiriwa!kwa maelezo zaidi nenda kwenye kituo cha zantel.
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
kama sina mshahara mi ni mfanyabiashara ndogondogo itakuwaje?
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,937
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,937 228 160
Hukumu Yaitikisa Zantel
Imeandikwa na Mwandishi Wetu; Tarehe: 15th December 2010 @ 07:45 Imesomwa na watu: 254; Jumla ya maoni: 0
KAMPUNI ya simu za mkononi ya Zanzibar Telecom Limited (Zantel), imetikiswa na pigo la kisheria baada ya kukumbana na hukumu ya kutakiwa kumlipa mfanyabiashara wa Dar es Salaam mamilioni ya shilingi.

Katika kesi Namba ya 305 ya mwaka 2007, Zantel ilishitakiwa na mfanyabiashara Haidari Y. Rashidi wa Kampuni ya Nararisa Enterprises ikitakiwa kulipa fidia ya Sh milioni 53.4 kutokana na kusitisha mkataba wake wa kuiuzia viyoyozi kampuni hiyo ya simu.

Hata hivyo, baada ya mvutano wa kisheria katika mahakama nchini, iliamriwa kuwa Zantel inapaswa kumlipa Haidari zaidi ya Sh milioni 800, badala ya maombi ya mshitaki ya Sh milioni 53.

Gazeti hili limefanikiwa kupata nyaraka za mwenendo wa kesi hiyo ambayo hukumu yake inaelezwa kuwa imeuchanganya uongozi wa Zantel na mawakili wake kutokana na kile kinachoonekana ‘kupaishwa’ kwa malipo hayo kwa zaidi ya mara 15 ya fidia iliyokuwa imeombwa na mdai.

Hukumu iliyompa ushindi Haidari ilitolewa na Hakimu Mkazi wa Mahakama ya Kisutu, Waliarwande Lema.

Uamuzi huo unaelezwa kuunyima usingizi uongozi wa Zantel ambayo hata hivyo iliamua kulipa deni kwa kile kinachotajwa kuwa ni kuheshimu uamuzi wa mahakama, ingawa kuanzia hapo uongozi wa kampuni hiyo ya simu umeelezwa kuwa unahaha kutaka kutenguliwa kwa hukumu husika.


SOURCE: habari Leo.
 

Forum statistics

Threads 1,236,320
Members 475,099
Posts 29,254,163