Kweli nimekutana na tapeli wa mapenzi


C

CHIPANJE

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2011
Messages
313
Likes
5
Points
35
C

CHIPANJE

JF-Expert Member
Joined May 1, 2011
313 5 35
Msichana,niliepanga kufunga nae ndoa na tena anafahamika hadi kwetu,amenifanyia mambo ya ajabu.

Ilinichukua miezi minne tangu nionane nae mara ya mwisho.Tukiwa gest nikakuta kuna namba mbili moja kasevu LOVE na nyingine SWEET.Namba hizi zote ni za mwanamme mmoja anatumia mitandao miwili tofauti.

Nilipomuliza alikiri,na kuomba msamaha mimi nikakubali.

Cha ajabu siku nyingi baadae akanipigia simu kidume wake akanichimba mkwala,na pia alimfosi demu wangu aongee mbele yangu kua hanitaki,kweli alifanya hivyo.Nami nikwamwambia sawa.Hatimaye akanambia nisimpigie simu.Lakini nashangaa yeye ndo amekua wa kwanza kunipigia,kunitumia meseji na kuniomba hela na wakati mwingine anajifanya ananisalimia.Je!Nimjulishe mtu wake?
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,248
Likes
783
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,248 783 280
kuna vitu vingine inatakiwa utumie akiliza kawaida kabisa......hupaswi hata kupelekwa chekechea ili ufanye maamuzi ya jambo hili.......kama mwanzo alikiri na kukuomba msamaha, halafu mtu wake akakupiga mkwara na demu wako nae akapigilia msumari......bado unatafuta nini hapo??!!!
 
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,818
Likes
90
Points
145
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,818 90 145
Msichana,niliepanga kufunga nae ndoa na tena anafahamika hadi kwetu,amenifanyia mambo ya ajabu.

Ilinichukua miezi minne tangu nionane nae mara ya mwisho.Tukiwa gest nikakuta kuna namba mbili moja kasevu LOVE na nyingine SWEET.Namba hizi zote ni za mwanamme mmoja anatumia mitandao miwili tofauti.

Nilipomuliza alikiri,na kuomba msamaha mimi nikakubali.

Cha ajabu siku nyingi baadae akanipigia simu kidume wake akanichimba mkwala,na pia alimfosi demu wangu aongee mbele yangu kua hanitaki,kweli alifanya hivyo.Nami nikwamwambia sawa.Hatimaye akanambia nisimpigie simu.Lakini nashangaa yeye ndo amekua wa kwanza kunipigia,kunitumia meseji na kuniomba hela na wakati mwingine anajifanya ananisalimia.Je!Nimjulishe mtu wake?
sitaki kuamini kuwa aLimfosi huyo demu wako akukatae,ila naamini kuwa huyo demu alifanya hivyo kwa hiari yake mwenyewe baada ya kukubaliana na huyo mr wake mpya,
CHA KUFANYA,WEWE TAFUTA NJIA YAKO,HUYO DEMU ASHAKUONA UNAMPENDA,WAKATI YEYE YUPO NA MWINGINE SO ANATAKA KUKUGEUZA MRADI WAKE,SEPA...
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Cha ajabu siku nyingi baadae akanipigia simu kidume wake akanichimba mkwala,na pia alimfosi demu wangu aongee mbele yangu kua hanitaki,kweli alifanya hivyo.Nami nikwamwambia sawa.Hatimaye akanambia nisimpigie simu.Lakini nashangaa yeye ndo amekua wa kwanza kunipigia,kunitumia meseji na kuniomba hela na wakati mwingine anajifanya ananisalimia.Je!Nimjulishe mtu wake?
move on she doesn't deserve you..........................you are worth much more than loitering around with fools...............hili la kujibizana na wapumbavu linamaanisha hata wewe una matatizo........................umedhalilishwa lakini bado unajikaza kisabuni....................achana nao wapumbavu hao......................
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Waliosema usemayo yanakuelezea ulivyo hawakukosea.
OTIS.
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,521
Likes
822
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,521 822 280
Msichana,niliepanga kufunga nae ndoa na tena anafahamika hadi kwetu,amenifanyia mambo ya ajabu.

Ilinichukua miezi minne tangu nionane nae mara ya mwisho.Tukiwa gest nikakuta kuna namba mbili moja kasevu LOVE na nyingine SWEET.Namba hizi zote ni za mwanamme mmoja anatumia mitandao miwili tofauti.

Nilipomuliza alikiri,na kuomba msamaha mimi nikakubali.

Cha ajabu siku nyingi baadae akanipigia simu kidume wake akanichimba mkwala,na pia alimfosi demu wangu aongee mbele yangu kua hanitaki,kweli alifanya hivyo.Nami nikwamwambia sawa.Hatimaye akanambia nisimpigie simu.Lakini nashangaa yeye ndo amekua wa kwanza kunipigia,kunitumia meseji na kuniomba hela na wakati mwingine anajifanya ananisalimia.Je!Nimjulishe mtu wake?
Amin amin nakuambia huyo binti hakuwa na chembe hata kidogo ya mapenzi na wewe,alichokuwa anakifanya kwako ni kama ofisi tuu,yaani kuja kukuchuna na kwenda kutumia na mwanaume mwenzako,mabinti wa dizaini hiyo wapo wengi,yaani wanakuwa na mwanaume wanayempenda kweli lkn hana kitu,hivyo wanatumia miili yao kuwatafutia pesa ving'asti wao.Pole sana kaka!!!
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
kaa mbali naye
huyo ni adui wako mkuu
achana naye kabisa
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
ujinga mwingine
wanaume tunaukaribisha wenyewe, na mtu akijua huna akili
anaishia kukushika masikio
mkuu hicho ni kicheche tu achana nachon na viko vingi sana humu tunamoishi
mtafute dada yeyote amsemee mbovu kama alivofanya jamaa yake halafu mpotezee jumla
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,352
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,352 280
Msichana,niliepanga kufunga nae ndoa na tena anafahamika hadi kwetu,amenifanyia mambo ya ajabu.

Ilinichukua miezi minne tangu nionane nae mara ya mwisho.Tukiwa gest nikakuta kuna namba mbili moja kasevu LOVE na nyingine SWEET.Namba hizi zote ni za mwanamme mmoja anatumia mitandao miwili tofauti.

Nilipomuliza alikiri,na kuomba msamaha mimi nikakubali.

Cha ajabu siku nyingi baadae akanipigia simu kidume wake akanichimba mkwala,na pia alimfosi demu wangu aongee mbele yangu kua hanitaki,kweli alifanya hivyo.Nami nikwamwambia sawa.Hatimaye akanambia nisimpigie simu.Lakini nashangaa yeye ndo amekua wa kwanza kunipigia,kunitumia meseji na kuniomba hela na wakati mwingine anajifanya ananisalimia.Je!Nimjulishe mtu wake?
uzuzumagic wako ndio adui wako
 
C

CHIPANJE

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2011
Messages
313
Likes
5
Points
35
C

CHIPANJE

JF-Expert Member
Joined May 1, 2011
313 5 35
move on she doesn't deserve you..........................you are worth much more than loitering around with fools...............hili la kujibizana na wapumbavu linamaanisha hata wewe una matatizo........................umedhalilishwa lakini bado unajikaza kisabuni....................achana nao wapumbavu hao......................
Du,ahsnte yan bonge ushauri!
 
C

CHIPANJE

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2011
Messages
313
Likes
5
Points
35
C

CHIPANJE

JF-Expert Member
Joined May 1, 2011
313 5 35
ujinga mwingine
wanaume tunaukaribisha wenyewe, na mtu akijua huna akili
anaishia kukushika masikio
mkuu hicho ni kicheche tu achana nachon na viko vingi sana humu tunamoishi
mtafute dada yeyote amsemee mbovu kama alivofanya jamaa yake halafu mpotezee jumla
Poa,kaka bonge faraja umenipa!
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Chamsingi nikuachana nae,sidhani kama unamda mchafu kama huo wakutafuta mdada mwengine ampigie cm mbona wako wazuri kuliko yeye,na ukimnya wako ndio itakua dawa nzuri zaidi yeye kama mshenzi ww kua mungwana.....
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,349
Likes
7,382
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,349 7,382 280
na kupewa vipande vyako na huyo mume mwenzako lakini bado unakuja jf kuomba ushauri, looooooooo, why????????????
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,995
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,995 476 180
Msichana,niliepanga kufunga nae ndoa na tena anafahamika hadi kwetu,amenifanyia mambo ya ajabu.

Ilinichukua miezi minne tangu nionane nae mara ya mwisho.Tukiwa gest nikakuta kuna namba mbili moja kasevu LOVE na nyingine SWEET.Namba hizi zote ni za mwanamme mmoja anatumia mitandao miwili tofauti.

Nilipomuliza alikiri,na kuomba msamaha mimi nikakubali.

Cha ajabu siku nyingi baadae akanipigia simu kidume wake akanichimba mkwala,na pia alimfosi demu wangu aongee mbele yangu kua hanitaki,kweli alifanya hivyo.Nami nikwamwambia sawa.Hatimaye akanambia nisimpigie simu.Lakini nashangaa yeye ndo amekua wa kwanza kunipigia,kunitumia meseji na kuniomba hela na wakati mwingine anajifanya ananisalimia.Je!Nimjulishe mtu wake?
Mlikuwa gesti kufanya nini na mwanamke uliyepanga kuoana naye? Lazima upate mateso kwa makosa unayoyafanya.
 
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,758
Likes
79
Points
145
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,758 79 145
Demu unayekutana naye gesti asitahiri kuwa mke wako.Huyo muweke kama akiba wa kuokoa jahazi wakati mambo si mambo.Gest .? tena uchochoroni.?Na we demu unayeperekwa gest.?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,495
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,495 280
sichoki kurudia hii: 'advice is what we ask for when we know exactly what to do bt dont wanna do it'. wewe ulikua unataka kufanyaje? ukumbuke mkwala uliochimbiwa na mwanaume mwenzio akiwa na huyo dada (sijui alikua kamteka nyara na kumshikia mtutu?). kama una hobby ya wrestling, endelea nae. mpe na atm card akae nayo ili asisumbuke kukutafuta.
 
J

jadia

Senior Member
Joined
May 5, 2011
Messages
150
Likes
1
Points
35
J

jadia

Senior Member
Joined May 5, 2011
150 1 35
mi nadhani huna haja ya kusumbuliwa na huyo dada, concentrate kwenye kazi zako mshit mpaka ajione kajipaka mavi, mwombe mungu akupe mwanamke anayekustahili mana huyo hakustahili hata kidogo
 

Forum statistics

Threads 1,213,649
Members 462,215
Posts 28,484,485