kweli mwanamke akiamua kutokukupa, anambinu

kweli mwanamke akiamua kutokukupa, anambinu

Nikimuuliza anaweza kuruka na kupaa moja kwa moja. Ngoja niende nae hivyo hivyo tu kibwege ***** huku nikiweka timing kali. By the way kanilia vyangu, so she must pay back.

mzee angalia asije kula vyote ukabaki maskini huku yeye anatelea nyumba zote za dar maana kila mahali yeye ni mgeni
 
.u k i o n a m a n y o y a j u a ........
 
Wapo sana wanaotunza tunda!

Siku hizi mambo ya kuwekeana tunda eti hadi siku ya ndoa MHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHH!!!! Kama ni kweli tuambie wanawake mnao date tu just for the sake hata akiwa 20 or 16 or 18 wengine ni open holes tu!! Tena kuanzia kule kwa 0713 hadi kule mungu alikoruhusu!! Tubishe hapa!!!
 
Sometimes i think i am too old for this...spare me guys!!!!!!
 
Pole sana! Unapo toa kitu usitegemee kurudishiwa kama ulivyo toa!
Sababu wewe uliweka imani kwenye bikra ndio maana hata penzi alishindwa kukupa!

Usijali songa mbele wanawake wapo na wanao jiheshimu. Lakini usitafute bikira maana haimaanishi chochote hasa kipindi hiki!

Nimechoka vibaya vibaya yaani. Msichana kanizungusha zaidi ya miezi nane. Kala vyangu na kikubwa nikimtegemea aje kuwa mke wangu.
Nikiomba mamboz siku zote jibu lake kwangu yeye ni bikira hata weza kufanya mpaka ndoa. Nami niliamini japo umri wake ni above 20 kwa hasa sababu alizo kuwa akinipatia.
Leo katika pitapita zangu la haula lakwata anatoka nyumba ya wageni na kijana moja. Yeye ajaniona, hapa nilipo nimechoka balaa.
 
  • Thanks
Reactions: Ame
Ushaonekana *****...inabidi ukubali matokeo, halafu uende na plan B...mdogo mdogo mkuu hawa kuwapata sometimz unahitaji strategies..
 
Hivi inakuaje mpaka mwanamke akuambie hupati tunda mpaka ndoa!!
mbona wengine wanafunga ndoa tena wana vitumbo na ndoa zao zinadumu kuliko alie
kutwa bikra?
Wanaume tuache ubozi boziana kama hataki timu izoee kiwanja basi ni kupiga chini, kuliko kudanganywa ni bikra
na ndoa ndo imeisha fungwa kanisani, unakuta uwanja umeisha vurugwa mpaka hauchezeki!!
Ni vyema kujua kuwa hiki kiwanja mpaka zamalek wameisha kipiga ndani yake, lakini mi nimependa jinsi kilivyo ndani na nje
hapo ni poa.
 
Siku hizi mambo ya kuwekeana tunda eti hadi siku ya ndoa MHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHH!!!! Kama ni kweli tuambie wanawake mnao date tu just for the sake hata akiwa 20 or 16 or 18 wengine ni open holes tu!! Tena kuanzia kule kwa 0713 hadi kule mungu alikoruhusu!! Tubishe hapa!!!

sio kweli
 
Ni wachache sana Mkuu Nasema!! Katika mia kuanzia 18-25 years utabhatisha!!!

ndo usiconclude sasa, ye aendelee tu kusubiri ndoa atafaidi, kama anachelewa apeleka posa now
 
kijana mbona unateseka sana...mie inaniuma sana kuona vijana mnajitesa kwa hawa wanawake wakati papuchi siku hizi zinatolewa kama karanga. sasa mwanawane wewe pigana vita isiyozidi wiki mbili. demu hajatoa bupa ndani ya wiki mbili kubali yaishe mapemaaaa!!!
na jambo la msingi...ni kosa kubwa sana kwa mwanaume kuruhusu mwanamke ale hela yake na asimegwe...hapo umeonyesha ufhaidfu wa hali ya juu sana
 
sio kweli
Suprise, wahenga wanasema, 'u kant make a rule out of a special case'
Kwa enzi za wazazi wetu binti kuwa bikra ilikuwa ndo general case, kwa enzi hizi ni special case.
Labda ww ni mmoja kati ya hizo special cases but usidhani hiyo ndo general case!!!!
 
Last edited by a moderator:
wewe ulimgeuza 'wife to'be

ila yeye alikugeuza 'zombie'


shtuka
 
Nikimuuliza anaweza kuruka na kupaa moja kwa moja. Ngoja niende nae hivyo hivyo tu kibwege ***** huku nikiweka timing kali. By the way kanilia vyangu, so she must pay back.

Mkuu una roho ngumu,lakini nikutakie kila la kheri, ila kwa uzoefu wangu huyo siyo wako tuombe uzima, utakuja hapa na story nyingine
 
hapa wote wameliwa, mmoja kaliwa pesa mwingine kaliwa tunda.. je wote ni wajinga?

Jamaa hajala tundi bado ingawa ameshakata mkwanja sana! So mjinga ni ......,
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom