Misako
JF-Expert Member
- Jul 15, 2020
- 1,143
- 1,404
😂😂😂Ungempa 100k 50 ya k na Chenji inayobakia ya tako
😂😂😂Ungempa 100k 50 ya k na Chenji inayobakia ya tako
Ungepigwaa pipe nusu kufaa[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Kuna tofauti sana.
Wale wanaotusaidia mamilioni naona wangetuomba mpaka utumbo waguse.
Angenipigia hesabu yote nimnunue na yeye kabisa na tako lake
[/QUOT👐👐👐
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Acha tu Ban hizi...!! Jf ya siku hizi bila fekeroo huishii[emoji23][emoji23]mjomba umetoka kifungoni ila bado unawasha ile ile
Noma sana aisee ukihojii tu unakulaa kufulii...!!Amini
Yeye kutokuwa nayo hiyo hakumfamyi umdhalilishe.Unaona hizo elfu 50 ni ndogo sio? Mbona yeye hana!
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]yeye why aseme ni ndogo???Yeye kutokuwa nayo hiyo hakumfamyi umdhalilishe.
Kwani ni nyingi sasa?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]yeye why aseme ni ndogo???
Kwani ni nyingi sasa?
Iwe ya kutafuta au ya kupewa zote ndogo.Kama unapewa ni ndogoo ofcoz...!! Kama unatafuta ni nyingi sanaa...[emoji3]
Yeye kutokuwa nayo hiyo hakumfamyi umdhalilishe.