Kweli Lema ni kiboko | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli Lema ni kiboko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHEMPO, May 8, 2012.

  1. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Serekali ya arusha waliitangaza kuwa ifikapo tarehe 7.5.2012 wamachinga wote wanapaswa kuondoka kwenye maeneo ya mjini....lema naye akatoa tamko kwenye kampeni ya vua gamba vaa gwanda..kwamba hakuna machinga yoyote kuondoka mjini.sivyo wawapeleke kwenye eneo waliloliuza huko kilombero...mpaka sasa jamaa wanapiga kazi kama kawaida,,big up lema
     
  2. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hee sawa itakuwa hivyo mpaka kieleweke
     
  3. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,556
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    :second::second::second::second::second::second::second:
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,720
    Likes Received: 28,685
    Trophy Points: 280
    mkuu wa mkoa wa rusha aguse moja aone mbili.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Hilo tamko la Lema kalitoa kama nani?
     
  6. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,391
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Serikali hii inauaibisha utawala wa JK chini ya ccm, wanataka waondoke halafu watakula wapi? Wanataka wakaibe? Hawaoni watakuwa chanzo cha unyang' anyi na uwizi Arusha?
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Matayarisho ya kuwaondoa yalikuwa bado kukamilika, tarehe imesogezwa mbele wataondolewa tarehe 10 Mei, 2012
     
  8. Chigwiyemisi

    Chigwiyemisi JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndo ushangae sasa! Kama hujajua PEOPLES POWER AGAINST MAGAMBA'S DOLA nani mshindi ni wakati wako kujua. Pole sana Gamba.
     
  9. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Siasa bhana, CHADEMA wakichukua nchi 2015 si wataruhusu machinga mpaka ikulu. Ubungo saivi safi.
     
  10. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,580
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    hiyo kibogo ni kifupi cha kibogoyo siyo...yaani mtu asiye na meno au joka la kibisa????

     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,720
    Likes Received: 28,685
    Trophy Points: 280
    kama mbunge aliyoko likizo.
     
  12. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama mbunge wa mioyo ya watu wa arusha,,,waguse waone moto wake
     
  13. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,493
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    kama waziri kivuli!!!!!!
     
  14. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tunasubiri kwa mara ya kwanza wanaarusha wakiamishwa ,,kama magufuli alichemka kuvunja yumba za watu maeneo ya mianzini na maeneo ya kona nairob,,,hii itakuwa mwisho wenu
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Wakati mwingine Chadema huwa wanajidanganya sana yaani wakishavaa Magwanda yao wanaongea chochote Lema una cheo chochote halafu unataka kuipiga mkwara serikali iliyochaguliwa kwa demokrasia.
     
  16. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama mbunge wa ARUSHA....
     
  17. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye RED... Sio demokrasia ya wananchi, ilikua demokrasia ya NEC, baada ya kuchakachua matokeo 2010, kwa kushilikiana na familia ya mkwe.re ikiwa kinara wa zoezi hilo kupitia ofisi yao pale upanga...
     
  18. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama nani! Utajiuliza sana! Humjui "Rais" wa Arusha!
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,617
    Likes Received: 8,407
    Trophy Points: 280
    wewe ritz, hilo neno demokrasia wenzio ni kama neno lao, kwa masikitiko makubwa huwezi lipata magamba i.e ccm. soma hapa "CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELO" mnapigwa mabao kama demu wa mtungo, kila mkigeuka bao!!!!!!!
     
  20. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,346
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Waziri mkuu wa nchi ya ARACHUGA
     
Loading...