Kweli hapana pana penzi au nighairishe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli hapana pana penzi au nighairishe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Isalia, Jan 7, 2012.

  1. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 903
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Nimekaa na mchumba wangu tukipiga stori za hapa na pale katika mazungumzo alikusudia kutaja jina langu lakini akataja jina la mwanaume mwengine mwenyewe akajishitukia na kuniomba radhi kwa mtazamo wangu hana mapenzi na mimi iweje anite jina la mwengine kiukweli na wacwac nae na kutaka kughaira haruc yetu je itakua nimemtendea haki
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    ukiona manyoya....
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,546
    Trophy Points: 280
    uatakiwa kwanza kujua huyo alietajwa ni nani...
    je kama ni marehemu?
    unatishwa hata na marehemu?
     
  4. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,565
    Likes Received: 1,894
    Trophy Points: 280
    Mmh mapenzi bana...bora nilieamua kukaa pembeni.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hahaha!
     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,565
    Likes Received: 1,894
    Trophy Points: 280
    ujue keshaliwa
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    kama kamtaja wakati mnapiga story tu it is not a big deal; ngoma ingenoga kama angemtaja mkiwa katikati ya game
     
  8. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 577
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    kutaja jina la mwanaume kwenye maongezi siyo shida, inategemea huyo mwanaume anafahamiana vipi na mchumbako. Huenda wamezoeana ktk mazingira ya kazi nk. ingekuwa ametaja wakati wa kunanihii.. yangekuwa mengine.
     
  9. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,896
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Yaani wewe ni wa kuzugia tu mwenye chake ni yule aliyetajwa!
    Tafakari..... chukua hatua.............ngeeeeeeeeee
     
  10. H

    HHH Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa maongeze tu cdhani kana ni isue sana......kama vp inabidi umjue huyo ni nani.
     
  11. GIUSEPE

    GIUSEPE JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nighairishe? Hapana! NIGHAIRI ndiyo sahihi.
     
  12. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    duh, mkuu utamuua mwenzio kwa presha aisee ingawa kuna kaukweli kidogo ndani yake
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,227
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahahaha!The boss umenitasabamisha mda huu lol!
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,227
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ongea nae kwanza ujue mtu huyo ni nani na wana uhusiano gani,kabla hujakimbilia kumhukumu na kufanya maamuzi ambayo huna uhakika na kosa lenyewe!
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,497
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Tayari kuku kaliwa!
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,280
    Likes Received: 4,251
    Trophy Points: 280
    huyo mwanaume alotajwa ni nani?
     
Loading...