Kweli hali ya pesa ni ngumu

Eti awamu hii ardhi haina thamani!!...unaongea kama nani mzee...waziri wa ardhi au

Mzee acha siasa tuje kwenye reality. Demand ikiwa ndogo price inashuka. Watu hawana pesa ndio maana wanauza hata bei ya kutupa. Mtu anakupigia simu anauza kiwanja square meter 700 na kunya nyumba haijaisha anakuambia nipe milion 9 uliskia wap haya mambo.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 


Kwani hapo kabla wewe ungeweza kukinunua kwa sh ngapi kutoka 60M ??
 
Duh, hii uisikie tu kwingine lakini omba isikukute.

Na mtu unavyojenga kwa kujinyima, kukopa...mwishowe vyote vinayeyuka ndani ya siku moja.
 
The deal is too good to be true.

Kimbia kwa mbio zote au vuta subra huku ukifanya utafiti.
 
Dar au kijijini kwenu
 
kama huna hela nipigie nkakichukue 0620899604

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kamata fursa hiyo,usiulize sababu ya bei kushuka kutoka 60,000,000/= mpaka 3,000,000/=,utawahiwa na wajanja wapenda vitonga.

Hongera,umeolewa kumbe? Siku hizi wanaume bidhaa adimu,ukiwa mchepuko utaitwa mume.

Nilidhani wewe ni nungayembe kama@Rebeca 83 aliyekuwa anaponda bikra juzi kati, alishukiwa kama mwewe na wakware akatulia tuli.

Mtunze mumeo huyo mumeo/mchepuko usipokonywe!!!

Barabarani sasa hivi wenzio wanashindana kujishebedua ili wapate wa kuwachuna.

Hahahahahaha!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hehehehehehe!!!!
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…