Kweli dhambi hii ni vigumu kusameheka.


ankol

ankol

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
1,212
Likes
443
Points
180
Age
39
ankol

ankol

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
1,212 443 180
Ni Nelson Mandela. Dunia nzima simanzi. Katutoka shujaa na mzalendo wa Africa.
Kitu unachotakiwa kujua ni kwamba, alifungwa jela miaka 27 lakini alipofunguliwa aliwasamehe wote waliomfunga na akashindwa kumsamehe mkewe mpendwa aliyemsaliti. Hapo waweza ona jinsi gani ku*ombewa kunavyouma!
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
261
Points
180
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 261 180
Angemsamehe wala wasingeachana.
Kwanza uelewe kwamba dunia nzima ilikuwa inaangalia ile drama ya Mandela na Winnie.

Kwa maoni yangu nadhani Winnie alishakata tamaa kwamba wangeonana tena na Mandela, na ndiyo akajichukulia dogo dogo akawa anatembea nayo hadharani kabisa.

Kuna mwanahabari mmoja hivi juzi baada ya kifo chake walitoa clip ambayo alikuwa anaongelea siku moja baada ya kutolewa gerezani Mandela na mbele ya waandishi wa habari Winnie aliondoka na huyo kijana kwenda wanakokujua wao na kurudi baada ya masaa kadhaa. Hiyo ilikuwa ni scandal ambayo ilinyamazishwa kinyemela lakini ilimuuma sana mzee wa watu.
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
Matola leo aliekuamsha mwambie kesho asirudie mkuu.
 
Last edited by a moderator:
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
2,453
Likes
23
Points
145
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
2,453 23 145
"Inampasa mke wa Kaisari asiwe na tuhuma yoyote." Mwl Nyerere
 
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
994
Likes
8
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
994 8 0
Mi mke wangu akimegwa ntasamehe tuuu. Hivyo nina huruma zaidi ya .................
 
KOMBONEA

KOMBONEA

Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
0
KOMBONEA

KOMBONEA

Member
Joined Nov 25, 2013
19 0 0
Gombaneni hapo weee,,wanajua wao,,,mwenzenu ata jayupo tena duniani
ya kwako mtoa mada yakushinda,,ya wafu utayawezaa???
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
finally umebadilisha avatar yako mkuu...safi sana hongera ndg yangu....
Ehehehehe kwajili yako tu, naona yule mbaba lia lia ulikuwa humpendi, hako katoto vp??
 
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,415
Likes
28
Points
135
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,415 28 135
aah! katoto kazuri kametulia asante sana hahahahahahah!!!!!!huyo ni mwanao au ulivyokuwa mdogo?hahahahahaha!!!
Ehehehehe kwajili yako tu, naona yule mbaba lia lia ulikuwa humpendi, hako katoto vp??
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
aah! katoto kazuri kametulia asante sana hahahahahahah!!!!!!huyo ni mwanao au ulivyokuwa mdogo?hahahahahaha!!!
Hahahaha ningekuwa nakatoto kama haka bilashaka mama yake angekua kaburu
 
mckenzie

mckenzie

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2013
Messages
344
Likes
8
Points
0
Age
29
mckenzie

mckenzie

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2013
344 8 0
Ni Nelson Mandela. Dunia nzima simanzi. Katutoka shujaa na mzalendo wa Africa.
Kitu unachotakiwa kujua ni kwamba, alifungwa jela miaka 27 lakini alipofunguliwa aliwasamehe wote waliomfunga na akashindwa kumsamehe mkewe mpendwa aliyemsaliti. Hapo waweza ona jinsi gani ku*ombewa kunavyouma!
Matatiz hufa! Umepinda mbaya!
 

Forum statistics

Threads 1,251,558
Members 481,767
Posts 29,775,953