Kweli CHADEMA Kiboko, CCM Kimyaa, Kama Sio wao | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli CHADEMA Kiboko, CCM Kimyaa, Kama Sio wao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gambatoto, May 29, 2011.

  1. g

    gambatoto Senior Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya Kukuru kakara za hapa na pale za CCM na Chadema, Hatimaye imedhihirika wazi kwamba Chadema ni Kidume wa Hoja zenye Mashiko.

    Kila anayejaribu kuiparamia CDM anapigwa Knockout kwa hoja zinazokubalika na wananchi wa kila rika. Baada ya kuona mambo yanazidi kuwa mabaya, CCM wameamua kutumia nguvu ya DOLA.

    Mwenyekiti, Katibu na Mpiga porojo wao wanaonekana kuchanganyikiwa namna mambo yanavyoenda. Madogo (UVCCM) nao wamekuwa wakali utadhani wamevutishwa bangi ya Msukule huku kila kundi likitoa matamko ambayo hayana tija kwa amani ya Chama.

    Nao CCM B imekuwa vurugu tupu, sijui na wao wamechukua katabia ka kaka zao, naona wameanza kuvuana magamba hadharani.

    CCM A na B wamechoka kupambana na CDM, iliyobaki ni kuchapana viboko wao kwa wao mpaka kieleweke, CDM wao ni kupulizia tu na kusubiri Viherehere wengine wajitokeze.

    Lo, My Gooooooood!!! Tutafika kweli. Kwa yeyote anayeona bila biasness CHADEMA peke yake imebakia kuwa Chama Imara katika wakati mgumu. Wananchi tunaona.

    Kweli Chedema mnatukuna Jamani, CCM Kimyaaaaaaaaaaaaaaa.
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,847
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    mpendazoe did the right thing at the right time..kawavuruga wenyewe kwa wenyewe now nobody trusts nobody
     
  3. z

    zamlock JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,850
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yani ningekufahamu uliandika hii topic ningekupa zawadi hv unajua wamekuwa cool utafikiri wamemwagiwa maji ya mtungi ahahahah yani nimecheka sana
     
  4. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    m2 wangu unastahili hongera kwani sasa hakuna kuaminiana kwa sasa ndani ya ccm kila atakayekudhubutu anazimwa sio na upinzani bali na ccm wenyewe chadema wao wanalipua mabomu na kutulia atakayeleta kiherere ananasa kweli chadema noma
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,299
    Likes Received: 14,549
    Trophy Points: 280
    bangi ya misukule ipoje tena kamani ? hahaha
     
  6. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CcmA&B Watabishana vip na chama tawala?
     
  7. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,736
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bado wanachunguzana waanzilishi wa CCJ, maana Nape anasadikika ni kada wa CCJ.... ha ha haaa... ama kweli chadema ni strategic thinkers, hawa tukiwapa dola tutaendelea maana wameonyesha tabia ya kutumia ubongo wao kufikir as opposed to CCMi. kwahiyo wakihamisha huo uwezo kwenye mambo ya kulijenga taifa wakiwa na dola, umasikini kwaheri Tanzania. Dah! hii topic imenifurahisha!
     
  8. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameamua kukaa kimya baada ya kuona wanabishana na mwendawazimu,hapo mwanzo walifikiri ni watu timamu kumbe ni wavuta bangi wanaochochea vurugu.hongera ccm acheni kubishana na hao watu wa vurugu.pangeni sera za ushindi 2015.
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,434
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Unayosema ni kweli kabisa, kinachonifurahisha ni kuwa ccm sasa hawana pa kuponea, lolote watakalofanya inakula kwao, hawakutegema mambo haya ndo maana hata la kusema hawana tena, namkumbuka mzee wetu makamba msema ovyo sijui yuko wapi siku hizi masikini, naona anamshukuru Mungu kwa kumuepushia kikombe, chadema endeleeni na moto huohuo.

    Na msisahau kwenda mafia mnasubiriwa kwa hamu sana huko, nendeni ili tuwakate kilimilimi cha kusema cdm ni wakristu na wachaga (mimi si mchaga si mwanachama wa cdm lakini kati ya ccm na cdm napenda cdm na kura zangu zote zilienda cdm, nawakubali.
     
  10. p

    plawala JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kukaa kimya kwao sio kama unavyonadi,ni kuzidiwa maarifa,hapo kwenye bold labda uwasaidie wewe,na ahadi lukuki ambazo hazitekelezeki sijui mtafanyaje
     
  11. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,786
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Ziada Mwana.

    Unajua hali ya Maisha kwa sasa ni ngumu sana!

    ccm kwa sasa ndio serikali, Tumeiweka madarakani sisi.

    Kama watakua wanaingia madarakani na kujiandaa na Chguzi zinzofuata si ndio tutabaki kusherekea miaka hamsini ya uhuru bila hata chembe ya maendeleo?

    Among the East African Countries, Tanzania is the poorest! Do you know why?

    Serikali ya ccm haiweze kukusanya kodi! Wachangiaji wakubwa wa MaT-shirt ya Kuomba kura ndio vinara wa kukwepa Kodi, nayo Serikali ya ccm inaogopa kuwabana kwasababu itakosa T-shirts za kuombea kura vijijini.

    Hata wewe lazima kwa namna moja au nyingine unafaidika ufisadi unaolelewa na serikali ya CCM. Unajua CHADEMA wakichukua dola umekwenda na maji.

    CCM Hii imeweza kupanda Mbegu ya udini Tanzania kwa kudai CHADEMA ni chama cha wakristu. Wajinga wengi wameongia katika mtego huu kwa kukubali CHADEMA ni ya wakristu na CCM ni ya Waisilamu.

    Sitaki kusema mengi, naomba Mungi niweze kuuona mwaka wa 2015.
     
  12. m

    mndeme JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 322
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wamefuata nyayo za CDM mkoa wa Pinda maana hali ni tete.........CDM hadi katavi full kuwakamata
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180

    Mkuu umepatia ile mbayaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!
    wamejivua gamba, kabla hawajamaliz kuvuana gamba mpendazoe kaharibu tena! sasa kilichobaki ni kuchunana ngozi nyambaf zao! mwaka huu watakoma. tunataka watembee hadharani bila chupi!
     
  14. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,602
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Uwezo wa chadema wa kupanga hoja zenye akili na uhodari wa viongozi wake ndio mtaji wa chama. Wamethibitisha bila woga kuwa wao ndio mbadala wa ccm katika nchi hii. Wazee wa magamba full kutafutana uchawi.

    Chadema knows how to play safe and when to score the goal at the right time. Keep it up and aluta continua
     
  15. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,510
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hivi unaamini kwamba Mpendazoe ndie aliyewafanya CCM wajue kwamba Sitta, Mwakyembe na Nape ndio walikuwa waanzilishi wa CCJ? Habari hii ilijulikana siku nyingi kupitia UWT na ndio maana Sitta alisukiwa mizengwe asiendelee kuwa speaker lakini akapozwa kwa kupewa uwaziri na Nape kuambulia ukuu wa Wilaya. Mwakyembe naye alipewa unaibu waziri kwa ajili hiyo hiyo. Cha maana alichosema Mpendazoe ni kwamba watu hawa sio wapambanaji wa ufisadi halisi!!!!

    Tiba
     
  16. Panga la Yesu

    Panga la Yesu JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli wewe ni Gamba la Moto, Big UP!!!!!!!
    CCM CHALI!!!!!!!!!!
    Ubarikiwe na bwana!
     
  17. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,680
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180

    Hilo swala la Mafia (Kwenye red) wazee wa CDM ebu lifanyieni kazi, another strategy msipoteze huo ujiko!!!!!!!!!!!! CCM chali!!!!!!!!
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Na yule Kichwa maji wao Nape na Gunia lake la kokoto...
     
  19. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #19
    May 30, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,639
    Likes Received: 2,538
    Trophy Points: 280
    Jamani jf ni kisima cha fikra mchipuko!! Yani kijana wangu uliyepost hii kitu unamaono makuu!!! Kuanzia leo na kupandisha cheo hapa jf, chagua cheo chochote isipokuwa hiki changu tu!
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    kazi ya kupambana na cdm ni ngumu kwa sasa wamewaachia tra, mahakama, polisi...
     
Loading...