Kwanini watu weusi wana IQ ndogo sana?

Kwanini watu weusi wana IQ ndogo sana?

Wadau naomba tujuzane ni kwanini sisi watu weusi IQ zetu ni ndogo sana kuliko hawa wenzetu wenye ngozi nyeupe? Je ndiyo jinsi mwenyezi mungu alivyotuumba au aina ya maisha yetu tunayoishi ndiyo chanzo?
Au kama kuna sababu zozote za kisayansi naomba tujuzane.

YOUNGBLOOD
Kwa sbb sisi weusi tunapenda Ku deal na mambo mepesi mepesi kama vile kujadiri kwa muda mrefu CV ya MAKONDA wakati wenzetu huwa wanajadiri na kuyapatia ufumbuzi mambo mazito mazito sisi muda wote mawazo yetu yapo kwenye kujadili Papuchi na Chura tu.
 
Nafikiri wewe ndio una IQ ndogo,
Huenda yako ikawa ni -0.000000000000007
Haya mambo ya kujiona kujishusha ni ya kijinga kabisa.
Tunazungumzia kuhusu reseach zilizofanyika mkuu,wewe umefanya research ipi?Kama hujui cha kuandika bora ukae kimya kuliko kuandika vitu sisivyo na maana.
 
Samaki hupimwa kwa uwezo wake wa kuogelea sio uwezo wa kupanda miti.
 
kwa sababu tunapenda vitu vya kijinga kuliko vya maana
 
Mimi nahisi ni kwakua wenzetu mfumo wao wa elimu ni ule ambao ni applicable katika maisha halisi ya ulimwenguni tofauti na mfumo wetu ambao mtu unakua huna pa kufanyia application.

Hivyo wenzetu elimu yao inaweza onekana hata kwa macho dhahiri tofauti na sisi.

Bashite aligundua hili mapema akaona elimu yenyewe inamchelewesha na haitumiki akaachana nayo.
 
Mkuu umeniwahi nlotaka kuchangia kama wewe. Kuthibitisha angalia jamii za tz ambapo ugali sio chakula kikuu ni watu wenye uwezo mkuba kiakili. Wachaga, wahaya na wengineo angalia mmasai aliefanikiwa kwenda shule uwezo wao ni mkubwa sana.
Hizi sababu hazina mashiko kwenye ugali unaopikwa kutumia mahindi tunaangalia kwenye mahindi kuna vitamini gani???
Hata hao mnaosema hawali ugali lakini wanakula vyakula vingine vinavyotengenezwa kutumia mahindi
 
Kwa sbb sisi weusi tunapenda Ku deal na mambo mepesi mepesi kama vile kujadiri kwa muda mrefu CV ya MAKONDA wakati wenzetu huwa wanajadiri na kuyapatia ufumbuzi mambo mazito mazito sisi muda wote mawazo yetu yapo kwenye kujadili Papuchi na Chura tu.
Huyu naye kajibu kwa hisia
 
Tunazungumzia kuhusu reseach zilizofanyika mkuu,wewe umefanya research ipi?Kama hujui cha kuandika bora ukae kimya kuliko kuandika vitu sisivyo na maana.
Mkuu mi naona wewe ndio ulikosa cha kuandika ungejua hivyo ungeanzia Historia ya mtu mweusi, mambo aliyokutana nayo.
Lakini wewe umekurupuka tu.
Mimi ninaeelewa historia ya mtu mweusi tangu mwanzo nafahamu fika
Na chanzo cha karibu ngozi nyeupe ku!chukia mtu mweusi.
 
Mimi nahisi ni kwakua wenzetu mfumo wao wa elimu ni ule ambao ni applicable katika maisha halisi ya ulimwenguni tofauti na mfumo wetu ambao mtu unakua huna pa kufanyia application.

Hivyo wenzetu elimu yao inaweza onekana hata kwa macho dhahiri tofauti na sisi.

Bashite aligundua hili mapema akaona elimu yenyewe inamchelewesha na haitumiki akaachana nayo.
Kumbuka tunatumia mifumo ya elimu iliyoanzishwa na wao,maana yake hata hao wasomi,wagunduzi wote walitoka kwao toka enzi na enzi
Swali ni kwa nini wao ndio walianzisha na sio sisi???
 
Africa ndo sehemu pekee duniani ambayo utakuta mtu amekaa anasema "napoteza poteza mda hapa ifike saa kumi nikaangalie simba na yanga" hahaha wachina wametusikia sasa wanakuja kwa kasi ya ajabu mpaka maandazi wanauza
 
Mungu hawezi kutufanya tukalingana wote... Kuna seem tutatofautian tu
 
Wadau naomba tujuzane ni kwanini sisi watu weusi IQ zetu ni ndogo sana kuliko hawa wenzetu wenye ngozi nyeupe? Je ndiyo jinsi mwenyezi mungu alivyotuumba au aina ya maisha yetu tunayoishi ndiyo chanzo?
Au kama kuna sababu zozote za kisayansi naomba tujuzane.

YOUNGBLOOD

Kuna inverse relationship between penis size and intelligent quotient (iq)
Wale tulio na vibamia uwezo wetu wakufikiri ni mkubwa kukile mwenye mzigo mkubwa na muda wote wanapenda ngono
Ukitaka kujua undan wa hilo muulize hata mr google utajua na ni jambo ambalo watu wamelifanyia utafit.
Ndio maana watu wa asia wanaakili sana
Kama kusinge kuwa na ukolon uwenda asia ingekuwa mbali zaid ya europe
 
Kwa sbb sisi weusi tunapenda Ku deal na mambo mepesi mepesi kama vile kujadiri kwa muda mrefu CV ya MAKONDA wakati wenzetu huwa wanajadiri na kuyapatia ufumbuzi mambo mazito mazito sisi muda wote mawazo yetu yapo kwenye kujadili Papuchi na Chura tu.
Chanzo chake ni nini sasa mpaka tumeishia kubadili mambo ya papuchi.
 
Wadau naomba tujuzane ni kwanini sisi watu weusi IQ zetu ni ndogo sana kuliko hawa wenzetu wenye ngozi nyeupe? Je ndiyo jinsi mwenyezi mungu alivyotuumba au aina ya maisha yetu tunayoishi ndiyo chanzo?
Au kama kuna sababu zozote za kisayansi naomba tujuzane.

YOUNGBLOOD
Source ya information yako????
Aliekwambia tuna IQ ndogo nani? Speak for yourself mkuu.
 
Mimi nahisi ni kwakua wenzetu mfumo wao wa elimu ni ule ambao ni applicable katika maisha halisi ya ulimwenguni tofauti na mfumo wetu ambao mtu unakua huna pa kufanyia application.

Hivyo wenzetu elimu yao inaweza onekana hata kwa macho dhahiri tofauti na sisi.

Bashite aligundua hili mapema akaona elimu yenyewe inamchelewesha na haitumiki akaachana nayo.
Thanks mkuu kwa majibu mazuri
 
Back
Top Bottom