Kwanini watu weusi wana IQ ndogo sana?

Kwanini watu weusi wana IQ ndogo sana?

Africa ndo chimbuko la mambo makubwa duniani tangu zama na zama. Lakini yanayotekea Sasa ni athari za upotoshwaji na ufutwaji wa historia ambao ulifanywa na wakoloni!
 
Hao unaowasifu kwamba wana IQ kubwa hujafanya nao kazi wewe! Hakuna watu wenye reasoning capacity ndogo kama wazungu!
 
Kumbe aloyasema trump ni kweli watu kama mtoa mada ni useless coz hujiamini na hujitambui
 
Kweli Mkuu,mmoja ni Mgonjwa wa akili mwingine ni mwenye akili.
Habari nzima ya IQ, kwa watu wanaofuatilia haya mambo, ni umasikini wa akili.

Intelligence is very hard to pin down to a number as there are many aspects of it.

Case in point. Paul Dirac, the genius quantum physicist who gave us the foundations of quantum mechanics was a very intelligent man when it came to his subject. But he was autistic and could not hold simple conversation with strangers.

Is this person intelligent (because he can visualize atoms and he predicted anti-matter and some of the subatomic particles) or a moron (because if you talk about the weather as a matter of small talk and ask "how is your family?" in a first time meeting with him, he will not understand you and probably ask you "why the bloody hell are you asking me that?")

Read more about Paul Dirac here Paul Dirac - Wikipedia
 
Nampa kongole mtoa mada, ameibua mjadala ambao mara nyingi huzua mkinzano mkubwa wa hoja.
Tafiti nyingi zimewahi kufanywa juu ya rangi uwezo wa akili (race and intelligence) mtafiti wa mwisho kudadavua hii hoja ni Prof Rushton..
 
Nampa kongole mtoa mada, ameibua mjadala ambao mara nyingi huzua mkinzano mkubwa wa hoja.
Tafiti nyingi zimewahi kufanywa juu ya rangi uwezo wa akili (race and intelligence) mtafiti wa mwisho kudadavua hii hoja ni Prof Rushton..
Asante sana mkuu.
 
Ni nature na sababu za kimazingira mfano wa kijiji hawezi kuwa na ufahamu Mkubwa sana km wa mjini,wao wana kila kitu sisi hatuna vitu hivo hatuwezi lingana.
 
Waafrika IQ zao no kubwa sana we tumia kigezo cha KUGEGEDANA ndiyo utajua IQ za kiafrika ziko juu....
 
Wadau naomba tujuzane ni kwanini sisi watu weusi IQ zetu ni ndogo sana kuliko hawa wenzetu wenye ngozi nyeupe? Je ndiyo jinsi mwenyezi mungu alivyotuumba au aina ya maisha yetu tunayoishi ndiyo chanzo?
Au kama kuna sababu zozote za kisayansi naomba tujuzane.

YOUNGBLOOD
1cc6d28eb8e235a7d8aec86c58ca57f3.jpg
I doubt with that research you are referring to!

An IQ of 70 and below is considered mental handcap/retardation.

According to that research, do u real agree that all blacks including you, are mentally retarded?
 
I doubt with that research you are referring to!

An IQ of 70 and below is considered mental handcap/retardation.

According to that research, do u real agree that all blacks including you, are mentally retarded?
What do you think
 
Wadau naomba tujuzane ni kwanini sisi watu weusi IQ zetu ni ndogo sana kuliko hawa wenzetu wenye ngozi nyeupe? Je ndiyo jinsi mwenyezi mungu alivyotuumba au aina ya maisha yetu tunayoishi ndiyo chanzo?
Au kama kuna sababu zozote za kisayansi naomba tujuzane.
Labda wewe, sisi wengine ziko sawa, the difference lies only on outerface, blood group is all the same, you can donate and receive as well
YOUNGBLOOD
1cc6d28eb8e235a7d8aec86c58ca57f3.jpg
 
Wewe mtoa mada Janga kabisa, mbona mimi hata hiyo IQ sina lakini nadunda le mbaya!!!
 
Mkuu umeniwahi nlotaka kuchangia kama wewe. Kuthibitisha angalia jamii za tz ambapo ugali sio chakula kikuu ni watu wenye uwezo mkuba kiakili. Wachaga, wahaya na wengineo angalia mmasai aliefanikiwa kwenda shule uwezo wao ni mkubwa sana.
Hata wapemba pia hawali ugali...kwa waliowahi kusoma na watu wa jamii ya kipemba sekondari na vyuoni wanalijua hili.

wapemba waliopata nafasi ya kusoma,wapo vizuri kichwani na hata ufaulu wao huwa juu.tatizo linakuja tu pale wanapoamua kushika dini sana.
 
Back
Top Bottom