Martrix_32
JF-Expert Member
- Dec 1, 2025
- 1,025
- 2,058
unaweza kuwa nazo nyingi kama Elon Musk zisiwe kila kitu, vp ukiwa na pesa alaf huna furaha,amani,uhusiano mzur na watu n.kPesa sio kila kitu ila pesa NYINGI NI KILA KITU katika huu ulimwengu
unaweza kuwa nazo nyingi kama Elon Musk zisiwe kila kitu, vp ukiwa na pesa alaf huna furaha,amani,uhusiano mzur na watu n.kPesa sio kila kitu ila pesa NYINGI NI KILA KITU katika huu ulimwengu
Anza tu mangi , mimi wala sina tatizoIla wewe si umesupport huo upuuzi wake, naanza na wewe
Mkuu unatuchanganya, Ukisema "HELA SI MUHIMU" ni tofauti na kusema "HELA SIO KILA KITU".Je ni kweli kwamba hela si muhimu sana, au ni njia ya kujifariji tu?
Na kama si kila kitu, basi ni kitu cha ngapi?
kuna wale wanaitwaga maskini jeuri anaweza lala njaa ukamzarau na akakucheka ww ulieshiba akiamini kesho atapataSo wao ukiwapa pesa na haki watavhagua haki?
Kama wapo basi hao watu wanashangaza sana
Mbona una mawazo ya kiuwanafunzi uwanafunziMe sisomi mkuu