Kwanini watu husema uwongo

Kwanini watu husema uwongo

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Posts
25,048
Reaction score
61,369
Kueneza habari za uwongo Ni Jambo la kawaida Sana. Leo kusema uwongo Ni tabia ya wanadamu ambayo imekita mizizi sana.mara nyingi katika mahusiano watu huamua kusema uwongo ilu kujilinda au ili wasifiwe na watu.watu husema uwongo ili kufunika makosa au kasoro zao au kujinufaisha kibinafsi.
Matokeo ya zoea hili la kusema uwongo Ni watu huacha kutumainana na mahusiano yanaweza kuvunjika .kwa mfano,wazia jinsi mume unakuwa mwaminifu kwa mke wako unapogundua kwamba mkeo amefanya uzinzi na ameficha Jambo hilo kwa kusema uwongo.au mume unamtendea mkeo na wanao kwa jeuri mkiwa nyumbani lakini unapokuwa mbele ya watu unajifanya kuwa mume Bora unayestahili kuigwa na wengine.mambo Kama haya yanafanya moyo unavunjika Sana .
 
Back
Top Bottom