Kwanini watanzania wengi wanamkubali na kumpenda Raila Odinga kuliko Ruto?

Kwanini watanzania wengi wanamkubali na kumpenda Raila Odinga kuliko Ruto?

ankai

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2017
Posts
3,282
Reaction score
4,260
Nimekuwa nikifuatlia kwa umakini sana huu mchakato wa uchaguzi nchini kenya kuanzia kipindi cha kampeni mpaka uchaguzi siku ya jana

Nilichogundua ni kwamba asilimia 80 ya watanzania wote wanamkubali na kumpenda sana Raila Odinga na sio William Ruto je hali hii inasababishwa na nini ama kuna kitu gani cha tofauti alichokifanya Raila Odinga tofauti na Ruto!!
 
maoni yangu binafsi
1.Wanaona Kama amepambana muda mrefu in opposition na amekuwa akiibiwa kura.sasa ni zamu yake..
2.elewa watanzania wengi wanampenda Sana Kenyatta na Kenyatta anamsuporti odinga
3.Alikuwa rafiki mkubwa wa magufuli
4.Mzee ana hekima ,East Africa itaimarika....elewa Rutto ni mtu wa jino kwa jino..
5.Mjaluo , ni ndugu yetu.

Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
 
Kwasababu Raila ni CHADEMA.
Chadema wanafiki walisema urafiki Nate kisa rafiki wa Magufuli wakaenda ku.msupoort Kenyatta walipompokea Lowasa !!!

Sasa sababu walimuunga mkono Kenyatta walivyoona Kenyatta anamuunga mkono Odinga wamehama na Kenyatta kujitia ohh tunamuunga mkono Raila Odinga!!

Chadema kinaongoza kwa unafiki duniani

Anyway Raila hatashinda sababu ya nguvu ya ukabila iliyo Kenya. Ruto nguvu take iko kwenye makabila makubwa mawili ya kalenjin na kikuyu

Siasa za Kenya nyepesi sana kubashiri nano atashinda unaangalia tu makabila makubwa yako upande wa nane umemaliza
Ruto kashinda kura hadi kituo ambacho Raisi Kenyatta kapiga kura!!!
 
 
Nimekuwa nikifuatlia kwa umakini sana huu mchakato wa uchaguzi nchini kenya kuanzia kipindi cha kampeni mpaka uchaguzi siku ya jana

Nilichogundua ni kwamba asilimia 80 ya watanzania wote wanamkubali na kumpenda sana Raila Odinga na sio William Ruto je hali hii inasababishwa na nini ama kuna kitu gani cha tofauti alichokifanya Raila Odinga tofauti na Ruto!!
Ruto anatoka eneo lilitoka karibu Maraisi wote wa Kenya.Uhuru Kenyatta anataka kuondoa Ukabila!
 
Odinga ana siasa za malidhiano, sio fisadi kama Ruto. Alafu mtu kwa maoni yangu ataimarisha mahusiano ya Africa mashariki. Kumbukeni Kenya is an engine of East Africa Economy. Mtu kama Ruto cku zote maoni hake juu ya utengamano wa EA uwa sio positive. Bora mzee wa Kitendawili apite.
 
Back
Top Bottom