Demi
JF-Expert Member
- Nov 22, 2016
- 42,825
- 95,677
Ndo manake, mashine na kiuno vikikutana ni hatareeee
Ndo manake, mashine na kiuno vikikutana ni hatareeee
Asante weeNdo manake, mshine na kiuno vikikutana ni hatareeee
Binti hebu rudisha ile avatar yako ya zamani maramoja angalau nidownload nina kazi nayo.Duuuuh
Kama ana kibamia Hapo Sawa.Polepole mhenga, tunaomia ni sisi wenye vibamia[emoji24] [emoji24] [emoji40] [emoji124] [emoji124]
Aiseeee una kazi nayo gani?Binti hebu rudisha ile avatar yako ya zamani maramoja angalau nidownload nina kazi nayo.
Kimeshakuwa kigumu, napambana hivyo hivyo
Hahaha me nnacho kitoothpick chaajabu mwenzangu tokea 2002 namsubiri aniambie anataka lakini hola, labda katosheka. Jambo la fanaka saivi tumejaliwa watoto 3, haka kamwisho kana mwaka sasa.Kama ana kibamia Hapo Sawa.
Lakini sio Mlinzi wewe,huwezi kuwa na kibamia
Me mwenyewe siijui ila macho na moyo vimesema vina kazi nayo.Aiseeee una kazi nayo gani?
Jamani jamani jamaniMbona wenzako wakitoa dozi ga siku moja Yaani masaa tu hakuna naetaka tena. Au wewe una kibamia??
Mwanaume mashine
Hili nalo nenooo. [emoji108]Inaonekana umkati nyege vizuri mkuu ndo maana anapenda kufanya kila mara
Afu nani alikuficha? Unawezaje kumkaushia babu yako namna hii?Duuuuh
Hahahahahahaaaaaa ile haitaweza kurudi tena kuna mtu namuheshimu sana ameniambia niitoe na sitaweza kuirudisha tenaMe mwenyewe siijui ila macho na moyo vimesema vina kazi nayo.
Babu nimekumiss sana......tatizo lako hauonekaniAfu nani alikuficha? Unawezaje kumkaushia babu yako namna hii?
Unataka laana?
Mambo si Ndio hayoHahaha me nnacho kitoothpick chaajabu mwenzangu tokea 2002 namsubiri aniambie anataka lakini hola, labda katosheka. Jambo la fanaka saivi tumejaliwa watoto 3, haka kamwisho kana mwaka sasa.
Umenitafuta chemba ukanikosa?Babu nimekumiss sana......tatizo lako hauonekani
Hahaa, unapambana na hali yakoKimeshakuwa kigumu, napambana hivyo hivyo