Curious gal
JF-Expert Member
- Dec 1, 2014
- 3,200
- 4,010
Kwanza ngoja nije babu yako nikuambie kitu
Kwanza ngoja nije babu yako nikuambie kitu
Basi sawaHahahahahahaaaaaa ile haitaweza kurudi tena kuna mtu namuheshimu sana ameniambia niitoe na sitaweza kuirudisha tena
OkayBasi sawa
JamaniiiiiiJamani jamani jamani
Ndo nini sasa?Jamaniiiiii
Wenzako wana wanne na wote wanapigwa pichu na kinaika wewe kamoja lkn kinakuendeshaNdo manake, mashine na kiuno vikikutana ni hatareeee
Eti keyaaSijui kwanini Malayoni na Nyangulo wasipigwe BAN ya kudumu wote.
Sijakuelewa. Nini nimesema kinaniendesha?Wenzako wana wanne na wote wanapigwa pichu na kinaika wewe kamoja lkn kinakuendesha
Siyo bure muombe mwenyezi atakusaidia
Sent using Jamii Forums mobile app
Dah.... Rusha namba tufanye fyucharing mazee[emoji13] [emoji13]Hawaridhiki kabisa,siku saba za week wanataka tu kufanya mapenzi.
Acheni hizo,wengine tunakazi ya kufanya siyo muda wote tuwafikirie nyinyi.
Mwanaume mashine, ukishindwa waachie wenzako
Hawaridhiki kabisa,siku saba za week wanataka tu kufanya mapenzi.
Acheni hizo,wengine tunakazi ya kufanya siyo muda wote tuwafikirie nyinyi.
Kiba100 ni kimashine kidogoHuo msemo ni kandamizi kwa wenye viba100. [emoji124][emoji124][emoji124]
Neno lenye ukweli angel
Kwakweli hata mimi nimesikitika sana. [emoji22] [emoji22] [emoji22] [emoji22]Acha uvuvi kijana , mwanaume mzima unakuja mbele za watu unalalamika kwamba unashindwa kumhudumia mwanamke?? Aibu gan hii nnatuletea nyie wala chips na mihogo ya kukaanga??? Acheni ujinga hii ni aibu kubwa.
Sent using Jamii Forums mobile app