Mla Bata
JF-Expert Member
- Jan 24, 2013
- 8,319
- 19,283
Hiyo point ya mwisho ndio inatuua sanaaaa.Pombe pasi kufuatilia mlo vizuri
Michepuko
Majukumu
Gubu la mke
Mtaachaje kufa mapema Sasa ..!!
Sent using Jamii Forums mobile app
Hiyo point ya mwisho ndio inatuua sanaaaa.Pombe pasi kufuatilia mlo vizuri
Michepuko
Majukumu
Gubu la mke
Mtaachaje kufa mapema Sasa ..!!
Sent using Jamii Forums mobile app
Bado kurogwa sisiVitani twaenda sisi
Kutekwa na ccm ni sisi
Majambazi ni sisi
Bodaboda ni sisi
Bajaj ni sisi
Wavuvi na Mabaharia ni sisi
Vibaka ni sisi
Madereva ni sisi
Sent using Jamii Forums mobile app
Acha kupinga mawazo ya watu inaweza kua kwako la kijinga ila kwake ni tatizo we kuku
Njia ya mwanume ili aishi miaka mingi ni moja tu kuacha kuoa au uwe na wanawake zaidi ya 1.
Mwanamke siku zote huwa anaamini kwamba mwanaume ndie atakaeanza kufa,
Kama unabisha mwambie mkeo "Hii Nyumba nataka kuiza"
Utasikia "Alafu Ukifa mimi Nitaishi wapi na wanao".
Sababu zipi zinazowafanya waamini kwamba wanaume ndio watakaoanza Kufa.
Cc Zero IQ
Sent using Jamii Forums mobile app
Vitani twaenda sisi
Kutekwa na ccm ni sisi
Majambazi ni sisi
Bodaboda ni sisi
Bajaj ni sisi
Wavuvi na Mabaharia ni sisi
Vibaka ni sisi
Madereva ni sisi
Sent using Jamii Forums mobile app
Sababu mojawapo ni life style.Mwanaume anaacha pesa ya kununua nyama mara mbili kwa wiki.Nyama ambayo mke na watoto wanakula finyango tatu kula mmoja.Siku 5 kati ya saba kwa wiki familia wanakula maharage,dagaa na mboga za majani.Baba yeye akienda kazini breakfast ni chai ya maziwa,supu ya ng'ombe Na chapati.Lunch Ugali nyama au ndizi nyama au wali nyama ya ng'ombe.Akitoka kazini anapitia mahali ili kuongea na marafiki wanaagiza bia,nyama choma ya mbuzi na ndizi choma.Akirudi nyumbani anakula tonge mbili za ugali ili mama Manka asishtuke kama kala mahali.Hivi kwa mtindo huo wa maisha nani atatangulia kufa?
Sent using Jamii Forums mobile app
Hihihihihi kakuchoma eeee🤔🤔🤔🤔
duuuh😓😓
😂😂😂😂😂Kama mwanaume mmoja anakata kiuno nusu saa mwanamke ametulia unategemea nani ana-expire mapema? Ukiongeza michepuko, kazi za kijungujiko....twafwaaa...
FIFO.Kama mnatuoa huku mmetuzidi umri nini kitazuia msitangulie. Itokee tu mwanamke kutangulia ila ukishawahi kuzaliwa jiandae kuwahi kufa pia.
First in, first out. 😎
Sana yaani Mkuu.Hihihihihi kakuchoma eeee
Yap. Waifuate tu hiyo Method basi hawatapata shida.FIFO.