Kwanini wanawake wa kimachame ni wakatili kuliko simba?

Kwanini wanawake wa kimachame ni wakatili kuliko simba?

Status
Not open for further replies.
hawa watu bwana kuishi nao kazi sana.me nimejaribu nimeshindwa.wanapenda pesa sana hawa wanawake lol

ulitaka wapende nini. hakuna mtu asiye penda pesa, ndio maana mtu anasoma kwa miaka mingi awe na elimu nzuri apate kazi nzuri, sababu haswa ni pesa. watu wanafanya biashara kwa bidii, wengine wanashindwa hata kulala, sababu haswa ni pesa. LAZIMA WAMACHAME WAPENDE PESA, WANAJUA KUITAFUTA. jamani HONGERENI SANA WANAWAKE WA KIMACHAME, siku nzote huwa nampongeza BABA YANGU KWA KUOA MMACHAME mimi ni mkibosho lakini nachukia sana kuitwa mkibosho, nawapenda sana wanawake wa kimachame wana bidii sana ya maisha, napenda kuitwa mmachame kuliko mkibosho. JAMANI NAWAPENDA SANA WANAWAKE WA KIMACHAME popote pale mlipo pokeeni HONGERA YANGU.
 
KILA SIKU NASEMA NAONA LEO NIANDIKIE HII RANGI NYEKUNDU ILI MUNIELEWE

KAMA WAMACHAME WAMEWASHINDA SI MUENDE HUKO KWENU MKAOE KABILA ZENU JAMANI KWANI SISI HUWA TUNAWATONGOZA ki ukweli inaboa sana daily machame, hata sisi hatuwapendi vyasaka wakubwa nyie ... rundeni mashora muhe urere wenu simbai , visaa nyose

Kwashiseta deny Kyeku! Hahaha
 
me namjua mmoja anakaa kimara resort jina namuhifadhi ile ipo siku hapa jamvini nitawaja coz hawana roho za ubinadamu.nikiwa hospital nimelazwa kwa ajili ya kujifungua hakuja.akajidai kuja wakati nimeshatoka hosptl vile vitu sijavitumia mpaka leo nasubiri tu siku moja nimrudishie coz alichangia sana kwa mtt wangu kufa.na menngine mengi kwakweli wanawake wa kabila hili ni waajabu sana.ss kabila letu ukisema unaoa mmachame unatengwa kabisa.washenzi sana watu wa kabila hili

ma2c c uungwana ndg,kumbuka ktk wabaya na wema wp,mjaji m2 km m2 na ckabila huenda wengiwao lkn c wote,kua na tafcda mpz.
 
Hawa ni wauaji aisee.
Anko wangu alikua na mkwanja wa kutosha sana,mke akamkodia majambazi wakaja kumkata mapanga tena nje ya geti anko wakati anapaki gari.

Wakati tunazika mke akajifanya analia saana kumbe yeye ndo muhusika.

Alijifanya kudai maiti akazike kwao tukamtalia.

After 2 wks akapeleka shauri mahakamani kudai yeye ndio mrithi wa mali zote.

Kilichokuja kumuumbua jambazi mmoja alidakwa akaeleza yote kuwa alipea ten millions kwa kazi hiyo ya kuua tu.

Wanaume tuwe makini wamachame hawafai tena hawafaaaaai kabisaaaaa.

Kama ni lazima kuoa mchaga basi oeni wa marangu,mwika,rombo.

Tunashukuru kwa taarifa mkuu!
 
ma2c c uungwana ndg,kumbuka ktk wabaya na wema wp,mjaji m2 km m2 na ckabila huenda wengiwao lkn c wote,kua na tafcda mpz.

Kama huwezi kuandika vizuri, ni bora ukae kimya! vague!
 
Ni asili yao! Mtu hawezi kubadili asili yake.

Sent from my BlackBerry 9300 using Jambo Adverts Tanzania Networks.
 
nimesoma hii post naghairisha ndoa jamani..
 
Nakofo mae/mbe
heri ya moka mpya

acheni mawazo ya kipuuuz....tabia ya mtu anayo mwenyewe na sio kabila...siku hizi malaya wanapatikana siku zote...malimbukeni...makanjanja...so ni mtu mwenyewe
 
Nakofo mae/mbe
heri ya moka mpya

Huu ni uzushi ulioanzishwa miaka ya nyuma sana,umepitwa na wakati. Most of them wana upendo,wacha Mungu na wanajua kushirikiana na waume zao kuleta maendeleo ya familia .
 
Nakofo mae/mbe
heri ya moka mpya

Huu ni uzushi ulioanzishwa miaka ya nyuma sana,umepitwa na wakati. Most of them wana upendo,wacha Mungu na wanajua kushirikiana na waume zao kuleta maendeleo ya familia .
 
me namjua mmoja anakaa kimara resort jina namuhifadhi ile ipo siku hapa jamvini nitawaja coz hawana roho za ubinadamu.nikiwa hospital nimelazwa kwa ajili ya kujifungua hakuja.akajidai kuja wakati nimeshatoka hosptl vile vitu sijavitumia mpaka leo nasubiri tu siku moja nimrudishie coz alichangia sana kwa mtt wangu kufa.na menngine mengi kwakweli wanawake wa kabila hili ni waajabu sana.ss kabila letu ukisema unaoa mmachame unatengwa kabisa.washenzi sana watu wa kabila hili
pole sana mary huwa nikisia unavyolalamika kuhusu mtoto inaniuma sana pole my dear Mungu atakulipia
 
Fanya mchezo na wamachame wewe chezea wengine eboo.Wale kukukanumba sio ishu
 
Hawa ni wauaji aisee.
Anko wangu alikua na mkwanja wa kutosha sana,mke akamkodia majambazi wakaja kumkata mapanga tena nje ya geti anko wakati anapaki gari.

Wakati tunazika mke akajifanya analia saana kumbe yeye ndo muhusika.

Alijifanya kudai maiti akazike kwao tukamtalia.

After 2 wks akapeleka shauri mahakamani kudai yeye ndio mrithi wa mali zote.

Kilichokuja kumuumbua jambazi mmoja alidakwa akaeleza yote kuwa alipea ten millions kwa kazi hiyo ya kuua tu.

Wanaume tuwe makini wamachame hawafai tena hawafaaaaai kabisaaaaa.

Kama ni lazima kuoa mchaga basi oeni wa marangu,mwika,rombo.

hadithi yako mzuri sana sasa huyo shemeji yako amefugwa kifungo cha muda gani?
 
cool, wamachame waalimu, hawataki wanaume mazoga, yaani mwanaume yupo ndani kama maiti, hafikiri kitu chochote ili mradi siku ipite, hana malengo wala mikakati, kwa kweli hilo halitakubaliwa na wamachame kipigo kitatembea hadi akili iwe sawe. kama unafahamu kuwa wewe ni mwanaume usiye na ndoto ya maisha, legelege, mswahili fulani, usijaribu kuoa machame
hatutaki kabisa matahaira machame.

hilo kutafuta fedha sawa,vipi kuhusi nyie kuua waume zenu ili mpate mali nao ni uchapakazi,alafu nasikia mnafundishwa kuua waume,ili ni lhlo wazi kwani wamachame wachache mliochangia hapa mnaoneka mna roho mbaya sana! Mtawafundisha hata watoto wenu kuua waume mkidai huo ndio utafutaji na uchapakazi mnaojisifia nao.wauaji nyie hamna lolote!
 
hilo kutafuta fedha sawa,vipi kuhusi nyie kuua waume zenu ili mpate mali nao ni uchapakazi,alafu nasikia mnafundishwa kuua waume,ili ni lhlo wazi kwani wamachame wachache mliochangia hapa mnaoneka mna roho mbaya sana! Mtawafundisha hata watoto wenu kuua waume mkidai huo ndio utafutaji na uchapakazi mnaojisifia nao.wauaji nyie hamna lolote!

mmelazimishwa kuja kutuowa na mimi namaliza univrsty this year 2013 nafunga ndoa nyie endeleeni kutoa mapovu na umaskini wenu wa mawazo mpaka kwenye pochi.at the end ukijipendekeza we gv u mido finger,hahah wacha waseme kesho watachoka
 
KILA SIKU NASEMA NAONA LEO NIANDIKIE HII RANGI NYEKUNDU ILI MUNIELEWE

KAMA WAMACHAME WAMEWASHINDA SI MUENDE HUKO KWENU MKAOE KABILA ZENU JAMANI KWANI SISI HUWA TUNAWATONGOZA ki ukweli inaboa sana daily machame, hata sisi hatuwapendi vyasaka wakubwa nyie ... rundeni mashora muhe urere wenu simbai , visaa nyose

waache hawana kazi kazi kutusema fisaa fya wakeku tao tupo juu wanawake wa kipalestina ndo maana hatuishi midomoni mwao
 
SWEET LADY.. no one forced you to be with them, katafute wasiopenda pesa ukae nao
kwanza hata sisi wamachame hatuwapendi nyie wa makabila mengine huwa mnajipendekeza tu kutufuatafuata ...mara ooh mim natakamachame girl i know will make life oohh shit , ukiona tunawakubali ujue basi tu wakwetu hajatokea its a second choice

mnatuboa sana ndio maana mimi nimeamua kuwaambia ukweli jinsi msivyotupenda sisi ni mara mia yenu ths why we called u vyasaka.. mwanaume anakuoa hana hata akili ya kuzungusha hela wala nin akishanunua mboga kaona kamaliza kazi kucha kukaa barazani mnadhani tunawapendaga ....no meen na tutawapelekesha san mpaka muache kulazimisha ndoa na machame girls, hapa kazi mwanzo mwisho ukileta mzozo sijui hupigi kazi tunpiga chini faster.. unakuja kutongoza huna kazi sijui dei.wa.ka no men huowi mtu..............

hutoi matumizi home ukirudi kichapo mbona mtanyooka tu nyie mnaopenda anga zetu ... viva machame crew hope mwifonisha wose lakaneni na wandu wa urere ruyeni ilekh muri

Kwawasuta kisha le ma big up
 
Hawa ni wauaji aisee.
Anko wangu alikua na mkwanja wa kutosha sana,mke akamkodia majambazi wakaja kumkata mapanga tena nje ya geti anko wakati anapaki gari.

Wakati tunazika mke akajifanya analia saana kumbe yeye ndo muhusika.

Alijifanya kudai maiti akazike kwao tukamtalia.

After 2 wks akapeleka shauri mahakamani kudai yeye ndio mrithi wa mali zote.

Kilichokuja kumuumbua jambazi mmoja alidakwa akaeleza yote kuwa alipea ten millions kwa kazi hiyo ya kuua tu.

Wanaume tuwe makini wamachame hawafai tena hawafaaaaai kabisaaaaa.

Kama ni lazima kuoa mchaga basi oeni wa marangu,mwika,rombo.

Uwiiii iiiiiii!!!!yani hao ndo wa maana shafua au shakuanika....!
 
Sasa sie wenye watoto wa kiume tufanyeje wakileta wakwe wa kimachame??? Au tuanze kuwataharifu mapema makabila ya kuoa?

Kakangu alikuwa na girlfriend mmachame ukimcheki utasema nusu point. Mama alikuwa hampendi sikujua kwa nini maana nlikuwa mdogo. Si tulikuwa tunamwona poa tu tuliona kaka anatuletea mbegu yenye mvuto kwenye ukoo. Lakini walikuja achana kaka akajichukulia Binti wa Kikurya. Sasa nimeelewa kwa nini mama alikuwa hamtaki yule binti.
 
Proudly to be mmachame! Ninaenjoy kuona people zinamwaga mapovu hapa...machame, machame! I thnk tunaongoza kwa uzuri, hardworking, education na mengneyo! Huwezi linganisha mtoto aliezaliwa hospitali, akaishi nyumba ina umeme, kasoma amekalia dawati, anatembea kwenye lami toka mdogo...umfananishe na vyasaka...amezaliwa porini, hajawai ona umeme tangu azaliwe hajawai panda gari toka azaliwe! Kha! Machame wako na confidence sana, na they run Tanganyika na E.A kwa ujumla! Endeleeni ku2paisha tu jameni!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom