Kwanini wanawake wa kimachame ni wakatili kuliko simba?

Kwanini wanawake wa kimachame ni wakatili kuliko simba?

Status
Not open for further replies.
Zanzibar, Dar Na Musoma hawa ndo kidedea kwa wanawake kutoa kipigo kwa wanaume sa hao wamachame ukatili wao ni wanini?
 
Kwa kwel hata kama nimeshika glas ukitaja machame naidondosha,wazur sura,jina na umbo.TATIZO LAO UKANUMBA!nawaogopa!
 
Kwa kwel hata kama nimeshika glas ukitaja machame naidondosha,wazur sura,jina na umbo.TATIZO LAO UKANUMBA!nawaogopa!

ki2 kizuri ni kuwa wamachame ni wanawake ambao huwezi ishi bila wao. Tukubali tukatae Wako kila mahali na wanakimbiza mbaya mpaka wakati mwengne naona watu wanawaonea wivu ndo mana wanasemwa vibaya.
 
mmelazimishwa kuja kutuowa na mimi namaliza univrsty this year 2013 nafunga ndoa nyie endeleeni kutoa mapovu na umaskini wenu wa mawazo mpaka kwenye pochi.at the end ukijipendekeza we gv u mido finger,hahah wacha waseme kesho watachoka
manka mpalestina kwiifwenda kyaa?............rha warere kimba elyi watiri muu lakin wakeluidima foo. woose ewa wakerera watiri kindo kyoose kyeluwiaa fo. Shisuye den nndu yeu areraa kwee latia wanndu wengi kimarhuma ashiidime iyeende ushahidi foo.
Nkwafo kyaa .
 
Last edited by a moderator:
kisaa kya mau ewe mbaka shuu!

natirwi n mashetani nguwe eyo lakana nayo ilakutingi'se fo kyaaa dada elyi enyi nke muore na miaka ikumi lalu na ntiri pesa na wana na mmi na mmi akwa nyakee efo kweendwaa n nndeeye maisha n supa kyadada lakana nawo
 
mbontafo clemeee!e!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! hawa watu sio kama MNAVYOWAZA kila mtu ana silka yaye jamaniiiii mbona wakurya hamwasemi semi wao kama unaona hawakufai wapotezee we unasema wanini wenzako anawatafuta usiku na mchana.
 
mtoa mada hao wachaga wa machame wamekutukana matusi makubwa mno nani alikutuma upost hujui huku wako wengi ?
 
ki2 kizuri ni kuwa wamachame ni wanawake ambao huwezi ishi bila wao. Tukubali tukatae Wako kila mahali na wanakimbiza mbaya mpaka wakati mwengne naona watu wanawaonea wivu ndo mana wanasemwa vibaya.
ina ukweli ndani yake kwa asilimia 90%
 
Sasa sie wenye watoto wa kiume tufanyeje wakileta wakwe wa kimachame??? Au tuanze kuwataharifu mapema makabila ya kuoa?

Kakangu alikuwa na girlfriend mmachame ukimcheki utasema nusu point. Mama alikuwa hampendi sikujua kwa nini maana nlikuwa mdogo. Si tulikuwa tunamwona poa tu tuliona kaka anatuletea mbegu yenye mvuto kwenye ukoo. Lakini walikuja achana kaka akajichukulia Binti wa Kikurya. Sasa nimeelewa kwa nini mama alikuwa hamtaki yule binti.

bro wafo nyeke isembo plus mae wafo,kuhusu watoto wako sijui utawafanyaje wakikutana na mabinti wa kimachame awana ujanja wa kutoka ol in ol tunamvuto from heaven madam,chek lizy wanaume wanavyompapatikia iliali weng awajawai muona face 2 face.
 
mtoa mada hao wachaga wa machame wamekutukana matusi makubwa mno nani alikutuma upost hujui huku wako wengi ?

pdidy itondo lya mwisho kunu ulane.ikwawi lya kasa lyike kama fuko,kiboboru,kana sha ikurang,aa,tumbo kama kishosho shukuru MUNGU kimachame kipo kidogo sheke kuwundo bongolala heyo.
 
me namjua mmoja anakaa kimara resort jina namuhifadhi ile ipo siku hapa jamvini nitawaja coz hawana roho za ubinadamu.nikiwa hospital nimelazwa kwa ajili ya kujifungua hakuja.akajidai kuja wakati nimeshatoka hosptl vile vitu sijavitumia mpaka leo nasubiri tu siku moja nimrudishie coz alichangia sana kwa mtt wangu kufa.na menngine mengi kwakweli wanawake wa kabila hili ni waajabu sana.ss kabila letu ukisema unaoa mmachame unatengwa kabisa.washenzi sana watu wa kabila hili

jamani kwanza lazima tuelewe wamachame siyo kabila,kwa hiyo futa usemi wako mkuu'
 
jamani kwanza lazima tuelewe wamachame siyo kabila,kwa hiyo futa usemi wako mkuu'
sio tu hivyo kwani huyo mmachame wako ni daktari?au ndie mungu azuie mtoto asife?mary glory wacha lawama zisizokuwa na kichwa wala mguu we baki na chuk binafsi tuuu
 
jamani kwanza lazima tuelewe wamachame siyo kabila,kwa hiyo futa usemi wako mkuu'
sio tu hivyo kwani huyo mmachame wako ni daktari?au ndie mungu azuie mtoto asife?mary glory wacha lawama zisizokuwa na kichwa wala mguu we baki na chuk binafsi tuuu
 
pdidy itondo lya mwisho kunu ulane.ikwawi lya kasa lyike kama fuko,kiboboru,kana sha ikurang,aa,tumbo kama kishosho shukuru MUNGU kimachame kipo kidogo sheke kuwundo bongolala heyo.
.

shakweikya kyaa dada manke mpalestina?.......... lakini mods mbalufingya amashika mbashaamba sheelyi le lwarara. Lakini enyi kimashami shikiishi kilya kya nkuun nkuun. yaani sha booke rera le kufura ewe kumuni kyaa dada. kindo nkeembia arwee usembo lwake neefo kundo oukya, urhumbi lwa ndeeye.
 
Last edited by a moderator:
me namjua mmoja anakaa kimara resort jina namuhifadhi ile ipo siku hapa jamvini nitawaja coz hawana roho za ubinadamu.nikiwa hospital nimelazwa kwa ajili ya kujifungua hakuja.akajidai kuja wakati nimeshatoka hosptl vile vitu sijavitumia mpaka leo nasubiri tu siku moja nimrudishie coz alichangia sana kwa mtt wangu kufa.na menngine mengi kwakweli wanawake wa kabila hili ni waajabu sana.ss kabila letu ukisema unaoa mmachame unatengwa kabisa.washenzi sana watu wa kabila hili







Mungu tu ndiye anayeweza kutoa uhai wa kiumbe hapa duniani , amini kuwa mwanao roho yake ilichukuliwa na Mungu na sio hizo fikra za kabila flani kwakuwa wana roho mbaya ndugu yangu ni ushauri wa bure take it or ignore it
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom