Kwanini wanaume wengi hawataki kuoa?

Oa ivyo ivyo ..imeandikwa utakula kwa jasho πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
 
Wanawake wenyewe wa kuoa ndo hawa wadangaji? Walevi ? Wapenda vinono muda wote? Aaah wapi ni sawa na kujipalia makaa ya moto then cha moto utakiona.
 
Mkuu dhamira inakusuta umeamua utubu jamvini
 
Unaonekana ni age go wewe
 
Huruma,kuna vituko nimeshavifanya mtu analia hata siku nne na ukitazama hana ramani huko kwao inabid muda mwingine kumvumilia
Inauma sana, kuna wanawake kuwa treat vibaya ni laana. They are very innocent
 
Utabiri ndo unaendelea kutimia mkuu. Tutaona mengi sana
 

 
Truth will set u free.
 
Sio wote mkuu, kuna kina sie tunahitaji wa kuwaoa, ila mamanzi wengi wanaanza uliza

Unafanya kazi gani???

Mshahara wako shi ngapi???

Umejenga???

Sasa anakuta mwamba una ka-subwoofer, kitanda,taulo na ndala za kuogea ,anachora , anataka mtu mwenye Benz au V8.

Eee Mungu walainishe mioyo hawa wadada wakubaliane na hali zetu...
 
Kwa kweli sie bodaboda hatuwezi kuoa wacha tuwale hawa wasichana wa fomfoo B na wake za watu maana warembo wanataka chill na big boys
 
Kuoa ni Sawa na kufuga chatu ambaye hata hujuwi utamlisha nini.

Kuna siku njaa itamzidi na atakumeza wewe unayemfuga .

Mwanamke ni mdudu mbaya Sana hapa duniani.

Wengi wameharibikiwa sababu ya mwanamke.
Ni Bora kukaa nae mbali kabisa.
Kuliko kuishi nae nyumba moja.
 
Ukweli mtupu
 
Mama zetu wasingeolewa tusingezaliwa mkuu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…