Kwanini wanaume wanatongoza mabinti wenye umri mdogo?

Kwanini wanaume wanatongoza mabinti wenye umri mdogo?

LebronWade

Mkuu usiongee kana kwamba mawazo yako ndiyo mawazo bora kuliko mawazo ya wengine. Bandiko lenyewe umelisoma vizuri ukalielewa!? Hatua unazozisema nilishachukua,km ungekuwepo wakati tunaongea na huyo mzee wala usiongea haya maneno. Mzee alikiri kufanya yote niliyoelezwa na binti,akanisihi mno nilikumbatie hili jambo kabla halijafika ktk familia yake.

Me niliheshimu mawazo yake maana aliahidi kutofanya tena! Haikuchukua muda akaanza kupiga simu kwa binti,kwa maelezo ya binti hakupokea simu zake,ndipo akaanza kumtext. Hata hivyo bado sms hatujazipeleka,nikaamua kuja hapa kupata mawazo mapya maana hili ni jukwaa huru. We badala ya kushauri unaanza kushutumu watu eti wanafiki. Toa ushauri tu,na tukiridhika nao tutauchukua!
 
Last edited by a moderator:
Alipataje namba za simu za binti??

chukua like za kutosha...jamaa hajiulizi imekuwaje wanawasiliana mpaka wamepeana namba??? kismingi jamaa kiwivu kinamkeleketa...kaona anaingiliwa anga zake..watoto wa kike usiwawekee garantee mkuu..we potezea ufanye yako...hao walishaelewana labda tu huyo mzee kuna mistake flan kafanya ndo mana msichana anatafuta ahueni kuja kushtaki...fikiria mara mbili
 
Doyi

Akili ya ajabu kabisa hii! Ungesoma vizuri maelezo yangu wala usingepata shida. Binti yupo kwenye biashara na huyo mzee ni mteja wetu,hivi hata km huna akili unaona kuna ugumu wa kupata number zake!?? Hivi kuna ugumu gani wa kupata number za msichana hata km yeye amekunyima!?? Eti me namuonea wivu,nimuonee wivu mwanangu!? Nyie ndo wapuuzi mnaotudhalilisha wanaume wote. Me na akili zangu nivue nguo mbele ya mtoto wa umri wa kumzaa!
 
Last edited by a moderator:
Baba chonde chonde baba nitunzie hesima baba.Si unajua vana va siku hisi vanofu.
 
magode....wala usipanic saaana...sasa fanya hivi..hebu jifanye kama huoni na uache kufatilia hilo suala ndo utajua watoto wa kike wanajielewa wenyewe..subiri tu utaona..nimeongea hivi kwa uzoefu wa kesi nyingi nilizosikia na kushuhudia...wengi wao wakiwa ma x gf wangu..anakufata anakulalamikia kuwa kuna mtu anamsumbuaa...mwisho wa siku anagegedwa na huyohuyo msumbufu...haya mambo hayanaga formula...period
 
Last edited by a moderator:
Mkuu hapo ungepiga hela ungemwambia atoe mkwanjwa mrefu
 
Kwa nini mabinti wadogo wakitongozwa na wanaume hukubali tongozo?
 
Hivi hawa mabinti wadogo kiasi hicho wwanawezaje kuwavulia chupi baba zao?. Lakini mara nyingi tu inatokea wengine wanadai hawa wazee ndio wana fedha wamekamilika kuliko vijana wenzao kwani unakuta kijana ndio kwanza anaanza kujipanga kimaisha bado amepigika . Unaona mfano yule mzee wa vijisenti wanatekenya tekenya tu sehemu za siri anakojoa mwenyewe wanaondoka na laki kadhaa aakikufuata wewe kijana unamfanya mpaka anapata vidonda unampa elfu mbili. Kama ni wewe ungemfuata yupi
 
Sasa umwambie mkewe ili iweje, au unataka mkewe akupende ww. Acha hizo ww zidi kumwelimisha inatosha. Au ww ni mtakatifu sana au. Kuwa makini na ndoa za watu. Kwanza miaka 18, 22. Ni watu wazima.
 
magode....wala usipanic saaana...sasa fanya hivi..hebu jifanye kama huoni na uache kufatilia hilo suala ndo utajua watoto wa kike wanajielewa wenyewe..subiri tu utaona..nimeongea hivi kwa uzoefu wa kesi nyingi nilizosikia na kushuhudia...wengi wao wakiwa ma x gf wangu..anakufata anakulalamikia kuwa kuna mtu anamsumbuaa...mwisho wa siku anagegedwa na huyohuyo msumbufu...haya mambo hayanaga formula...period
Kwa hiyo wewe hekima yako ndo hiyo kwamba hata binti yako akikuletea kesi km hiyo utampuuza kwakuamini hivyo unavyoamini!? Unaonyesha uwezo wako wa kufikiri ni mdogo sana,ndo maana unaringanisha kesi za wapenzi wako na jambo serious km hili. Huyu me ni sawa na mwanangu,ingawa anafanyakazi kwangu,amenipa malalamiko km boss wake lkn pia km mzazi wake.
 
Last edited by a moderator:
Mbona kawaida mkuu, wanajitongozesha wenyewe, wakinyimwa hela ndo hapo mambo yanajitokeza, uhakika zaidi mumuulize mzee machache
 
Mabinti wadogo hawana gharama sana ndiyo maana wababa wanawafwata,
ila pia ni ushenzi tukwanini usimfwate mtu mzima mwenzio.
 
Visichana vya umri huo vina complication kibao,labda huyo babu hakati pesa ya cheka.
 
mabinti wadogo hawana gharama sana ndiyo maana wababa wanawafwata..

ila pia ni ushenzi tu.....kwanini usimfwate mtu mzima mwenzio....

wanadai za wakubwa wenzao hazina radha,eti ni pana sana
 
wa afrika wanafiki sana angekuwa mtume 55yrs na khadija 9yrs tungetafuta sababu kuhalalisha angekuwa mfalme daudi na kabinti kadogo tungetafuta visingizio ili ionekane ni halali kafanya mmatumbi mwenzetu tunalalamika kama kitu cha ajabu.
 
sasa umwambie mkewe ili iweje, au unataka mkewe akupende ww. Acha hizo ww zidi kumwelimisha inatosha. Au ww ni mtakatifu sana au. Kuwa makini na ndoa za watu. Kwanza miaka 18, 22. Ni watu wazima.
Kumbuka nilishaongea nae kirafiki kabisa tukiwa wawili tu na nilimwambia hatua aliyofikia huyu Binti atakuja kukudhalilisha,aliliona hilo na kuniahidi kuwa hatafanya tena! Mfano Binti akazipeleka hizo sms na familia ya huyu ikavurugika,unadhani kwa mawazo yako nani wa kubeba lawama!? Sisi hatuna wajibu wa kulinda ndoa yake,mwenye wajibu huo ni yeye. Sisi wajibu wetu ni kuiheshimu tu familia yake.
 
Mwonye, akiendelea kukaidi ita watu wenyebusara wakusaidie kumwonya, usipeleke kwa mkewe utaharibu mji nakuzua balaa la section 'B'
 
Mkuu hata mimi nakuomba usipanic japo unachukia ukiambiwa hivyo, umekuja humu kuomba ushauri hivyo sio lazima upate support kwa maamuzi unayotaka kuyafanya. Hata mimi nilishwahi kupatwa na jambo kama hilo wakati niko mwalimu wa sekondari huko mkoani Mbeya. Kuna binti wa miaka 15 form 2 alikuwa anatongozwa na mzee wa miaka 54, sasa yule binti alileta kesi kwangu na nilijaribu sana kufuatilia mwisho wa siku niliishia kugombana na yule mzee na aliniambia niache kumfuatilia la sivyo atamtongoza mke wangu. Bahati nzuri au mbaya kuna jamaa alinitonya huyu dingi anamgegeda yule binti njoo uchungulie yupo kwenye geti la mtu, nilienda fasta kuchungulia kwenye tundu la funguo walai niliona kitu live binti anakula koni ya mdingi bila wasiwasi huku yule mzee akipiga kelele za mautamu ya kufa mtu. Nilichoka mkuu tangia hapo sikufuatilia tena hilo suala na mpaka leo huyo dingi atuongei naye. Mie nilikuwa nakushauri kama sio mwanao wa kumzaa potezea tu hilo suala ila mpe somo yule binti kuwa awe makini
 
Back
Top Bottom