Kwanini wanaume wanatongoza mabinti wenye umri mdogo?

Kwanini wanaume wanatongoza mabinti wenye umri mdogo?

Acha huyo binti kama kupeleka hizo sms afanye mwenyewe usijiingize kwenye hilo jambo kwani kwa jinsi watoto wa kike walivyo unaweza kuumbuka si ajabu siku ukasikia mzee keshamaliza na wewe ndo utaonekana mmbeya

Chukuwa like mkuu
 
Let the oldman do it.Dunia uwanja wa fujo.Wala usishangae, the oldman will die a happy man like le Captain Komba. TII KIU YAKO.
 
huyo binti anachezea bahati. haoni lulu alivyotajirika na mafataki? R.I.P.Kanumba & Komba
 
Capt Nemo

Mkuu Capt Nemo me nna mke na watoto na mtoto wangu wa 1 anakaribiana na huyo binti,wa kwangu ana 16yrs. Huyu binti ananisaidia kazi za ofisini nna stationary na huduma za kifedha za simu. Binti hakuniletea malalamiko moja kwa moja,lkn kuna siku niliwahi kukuta ugomvi pale ofisini,binti aligoma kumhudumia na mzee anag'ang'ana. Ikabidi me nimhudumie yule mzee na binti akawa analia.

Ndipo nikaamua kuuliza kulikoni! Binti akanieleza kila kitu. Nikamwambia,akija amhudumie tu lkn mambo yake ayapuuze. Hivyo ndivyo ilivyokuwa,mpaka ilibidi nikae na yule mzee na akakiri. Mke wangu pia anajua hilo tatizo tangu siku ya kwanza nilipolijua. Mke wangu hawakutani na huyu binti mara kwa mara kutokana na mazingira ya biashara zetu. Mke wangu anasimamia biashara yetu nyingine sehemu nyingine.
 
Last edited by a moderator:
Inawezekana enzi za ujana wake hakupata vitu lainilaini sasa anakumbuka shuka kumekidole.
 
TGInnocent

Duh,yaani hadi wanasheria?This is too much acheni usnitch bwana,halafu binti mwenyewe sio binti yake par see,ni binti wao wa karibu,kwanini jamaa asimalizane na huyo mzee kiutu uzima no matter what.

Hizi ba.ngi za kusema eti akaseme kwa mkewe,yaani mnatakiwa mkalishwe sketi kabisa muolewe yaani ukavunje nyumba ya mtu,watu wasio na hatia kwa mambo yanayoweza kusuluhishika na nyie watatu na kuongeza wazee wengine wenye busara!

Hebu acheni mambo ya kike
 
Last edited by a moderator:
magode
Mkuu unanishangaza sana hayo yote unayosema sio sababu ya kwenda kumvunjia mtu ndoa yake.Unaongea kinafiki sana kana kwamba wewe ni saint mno...ni kama umkute mke wa mtu anamsaliti mumewe na mwanaume mwingine utaenda mwambia mkewe?

So what? Hebu tatua hilo tatizo off his family yaishe,kwenda kwenye familia yake ni kuongeza tatizo wala sio eti ndio utakua hero...I really don understand seeing men handling things like women.
 
Last edited by a moderator:
Ablessed

Amuoneshe ili iweje?Akiona poa,ampe green light mzee aendelee mtasemaje?Acheni kuvunja ndoa za watu,huyo binti na jamaa na huyo mzee plus other people can solve hili tatizo kiutu uzima bila kuvunja ndoa za watu.

You people are ruthless na masnitch
 
Last edited by a moderator:
Kuhusu mzee wa miaka 45 kumtongoza binti wa miaka 19, hilo sio kosa. kosa ni ikiwa ulishamshtukia na bado anaendelea kumfuatilia. si atafute mwingine? apigwe tu maana tumechoka ulivyofanya ni sahihi.
 
magode

Mkuu magode huyo binti ni mzuri sana...mtunze asibemendwe na hicho kibabu. mwambie vibabu vyenzake akina komba vimembemenda lulu weee lakini mwisho wa siku vimeishia kuzikwa msituni. asicheze kabisa na binti wa watu. mwonyeshe my wife wake hizo sms ili apate mgogoro na familia yake...watu wasiokuwa na mbinu kama hiko kibabu, dawa yao ni kuwaanika hadharani mpaka kieleweke.
 
Last edited by a moderator:
magode

Mkuu KAGOde tena umenikumbusha kuna katekista mmoja hapa mtaani kwetu kamharibu binti wa miaka 5 hata ukimuona huyo mtoto jinsi alivyoharibiwe sehemu za siri unaweza ukazimia...zimechimbika kama za mama mtu mzima. na hatumii gharama nyingi...anamdanganya binti kwa peremende na kumpanua papuchi mpaka binti wa watu anatia huruma. na cha kushangaza zaidi, huyu babu (60+ yrs) alitiwa ndani lakini poliCCM wakampa dhamani...hv sasa yupo uraiani anakula bata. inauma sana!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom