Kwanini wanaume mnapenda kutuzungumzia sana

Kwanini wanaume mnapenda kutuzungumzia sana

ulitaka tuwazungumzie ng'ombe au mbuzi ??
 
Wanakuaga wanatupenda ila wanashindwa kutuambia si unajua maneno ya mkosaji tena , akikukonyeza akiona umempotezea anakupush makusudi , nikuwasamehe tu

kama navokupenda ila nashindwa kukwambia tu..
 
Vyuoni, mashuleni na kwenye mitandao ya kijamii hata hapa JamiiForums lazima mtuzungumzie hasa kututoa kasoro kwani tumewakosea nini mbona wanawake hatuanzishi topic zakuwaponda wanaume kiukweli mnaboa ila tambueni sisi ni mama zenu.
Kwa sababu hamueleweki ndo maana kila siku tunawaongelea labda tunaweza tukawaelewa maana mpo na akili mbaya....!!!kifupi hamsomeki na nyinyi ndio chanzo cha majanga!!
 
Wanawake wanamatatizo mengi sana. Kuliko wanaume. Ndo maana mwanamke anaweza kicheka na wewe baada ya dakika 2 akarudi kanuna tena bila sababu ya msingi. Hormones zao zinafanya kazo sana. Pia wao ndio kioo cha jamii.
 
Tunawasema kwa kuwa hamuelewi...na bwana MUNGU ametuagiza tuishi nanyi kwa akili na kwa machale kwa kuwa akili zinawatosha nyie wenyewe na pia kuna wakati huwa zinawaponyoka....

Hahahahaaah,eti Wakati mwingine akili zinatuponyoka,Loooh…!!
 
Back
Top Bottom