Kwanini wanaume mnapenda kutuzungumzia sana

Kwanini wanaume mnapenda kutuzungumzia sana

Kukaa kimya ni jibu zuri sana.Mie naona mnavyoandika thread ya kulia lia ndio mnazidi kuwapa kichwa ila mkinyamaza na kuwapuuza nahisi wataacha.Kwa hali ya kawaida tu ukiwa unamsema mtu yeye hakujibu utasemaa weee mwishoni utanyamaza mwenyewe na kujiona mjinga.Ila kwa hali hii ligi haitaisha

kweli ila uvumilivu una mwisho wake
 
Waache waseme ila ukweli ni kwamba hawawezi kuishi bila sisi not for a single night!!
 
aah wapi!!!...sema tunazungumziana...
 
kwa sababu akili zenu ni kama za kuku msipo zungumziwa nyie ham wezi kuturia kabisa
 
Mmh.... na sie hayo tunapitia na zaidi tunaenda leba.
Wenyewe mmekwepa majukumu, tukiwapiku mnalalamalalama humu.

ndiyo mnayapitia halafu mnayaacha, mengi hayawi sehemu ya maisha yenu, mfano huwezi kuwa leba kwa siku nyingi, ila sisi kuwahudumia nyinyi ni sehemu ya maisha yetu.
Umesema tumekwepa majukumu, lakini hukutaja ni majukumu yapi tumekwepa, na umesema tunalalama mkitupiku, sijakuelewa mkitupiku kwa lipi na tunalalama nini.
Turudi kwenye uzi, nyinyi huwa mnazungumzia nini kama hamtuzumzii sisi?
 
Asilimia kubwa ya mambo
tunayofanya ni kwa ajili yenu, tunakwenda shule, tunatafuta Fedha,
tunapata mateso, tunaweka roho mikoni. Yote hayo ni kwa ajili yenu, sasa
kivipi tusiwazungumzie? Isitoshe aina ya binadamu ni 2 tu, ke na me,
kwa hiyo hakuna jinsia nyingine ya kuizungumzia zaidi ya ke.

umethema???? unatafta kwa ajir ya....??? si kweli
 
Waache waseme ila ukweli ni kwamba hawawezi kuishi bila sisi not for a single night!!

Kumbe sababu mnazijua! Pia hiyo ni sababu inayotufanya tuwazungumzie, maisha yetu yanategemea sana uwepo wenu.
Jaribuni kujifunza kuishi kwa kuzungumziwa na sisi me.
 
vyuoni, mashulenin kwenye mitandao ya kijamii ata apa jf lazima mtuzungumzie hasa kututoa kasolo kwani tumewakosea nn mbona wanawake atuanzishi topic zakuwaponda wanaume kiukweli mnaboa ila tambueni sisi ni mama zenu.

Mtu ana mama mmoja tu!! hiyo mama zenu unamaanisha nini??? by the way kama mnakosea tukae kimya???
 
Sasa tumzungumzie misitu na nyuki? Pili hapa jf kupitia MMU topic nyingi ni jinsia hiz mbili me na ke so tufute MMU?
 
Mtu ana mama mmoja tu!! hiyo mama zenu unamaanisha nini??? by the way kama mnakosea tukae kimya???
Hapana msikae kimya mtuambie,kwa kauli nzuri zenye staha!Sio kimajungu au kwa namna ambayo ni ya kiushabiki au kichuki na dharau!!Ingawa kucontrol hilo ni ngumu pia kwa kuwa kila mtu ana kipimo chake cha kupokea jambo,basi kipimo kiwe cha 'reasonable man'...mfano mimi mada za kuuponda ujinsia wa mwanamke na maumbile yake zinaniumiza sana!!Unakuta kutwa kuchwa thread za kulalamika mwanamke sijui alikua bwawa na the like ni nyingi sana!ila sijawahi kuona a she anafungua mada kulalamikia maumbile madogo ya mwanamme wake!!Mtuseme ili tujirekebishe ila kuna vingine hatuna control navo so tunafanyaje??
 
Kuwazungumzia nyinyi pia ni urithi tuliyoachiwa na Adamu, bila ya nyinyi leo hii Dunia ingekuwa Bustani.
Baada ya Eva kumuingiza mkenge Adamu, Adamu aliendelea kulielezea tukio hilo kwa vizazi na vizazi, hivyo kizazi hiki tumerithi tu kuwazungumzieni. Hata mtoto wangu wa kiume akikua atarithi hii kitu. Robert Nesta alisema " no waman no cry" utaachaje kumzungumzia mwanamke?
 
Back
Top Bottom